Xem bài viết
Cũ 31-08-2006   #53
Ảnh thế thân của Trúc Cơ
Trúc Cơ
Chưa kích hoạt
Tình Trường Phu Nhân
Gia nhập: 21-11-2005
Điểm: 1108
L$B: 248.440
Tâm trạng:
Trúc Cơ đang offline

Hôm nay lại miss một buổi học can tội dậy muộn. Sao lắm cái đen nó cứ vận vào mình...
Một ngày cũng sẽ trôi qua rất nhanh thôi, ngày mai được về với bố mẹ, chính cái ngày ấy 20 năm trước có người được mặc áo cưới bước về nhà người ta...để bây giờ có một đứa đang ngồi gõ NK hì hục thế này, hehehe
Ngày này đừng mưa nhé, Bác ơi cháu sẽ mặc niệm Bác tử tế, hôm ấy mà mưa dầm thì bó chiếu...
Lâu lâu không gặp những người bạn cũ, những đứa đã một thời chơi với nhau rất thân, thế mà thời gian cũng có thể làm cho chúng tách xa nhau, mỗi đứa một con đường riêng không chung một chí...Ngay cả những đứa mà ta coi là cùng ta đi cùng một con đường thì cũng chẳng còn được như ngày trước...Nghĩ mà thương cho cái tình bạn cao cả ấy quá đi mất, rồi nó cũng quên mình, vì cái gì đây trong cái xã hội tiền là trên hết này...?
Thôi, dù gì cũng một dạo cùng học cùng chơi, xét nét nhau làm gì cho thêm tội, thà mở lại vòng tay thêm một lần cho những kiếp cô đơn rã rời sau cuộc chơi còn hơn suốt đời giam nó vào ngục thất...

Tài sản của Trúc Cơ
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02793 seconds with 15 queries