Xem bài viết
Cũ 28-08-2006   #47
Ảnh thế thân của Trúc Cơ
Trúc Cơ
Chưa kích hoạt
Tình Trường Phu Nhân
Gia nhập: 21-11-2005
Điểm: 1108
L$B: 248.416
Tâm trạng:
Trúc Cơ đang offline

Đọc những dòng chị viết em hiểu chị đã nếm mùi vị của những cái mà em đang cảm thấy ngay đây. Chị à, em không nghĩ mình cần thương hại chính mình, ít nhất là lúc này. Những gì em cảm thấy có lẽ chẳng ai hiểu em, và em cũng không cần mọi người phải hiểu cho em cả. Em đã bị mọi người hiểu lầm nhiều, kể cả con bạn thân nhất của em, nhưng tính em không quen giải thích, thời gian sẽ làm cho những người xung quanh em hiểu em hơn...

Em nghĩ rằng em sẽ không trải qua những gì chị đã từng trải qua, và tất nhiên sẽ không nghĩ như chị đã nghĩ, bởi lẽ em và chị khác nhau. Chị- một người quá từng trải và có thể nói là không dễ bị người khác lừa, còn em thì chỉ là một con nhóc mới bước vào đời chưa thể hiểu được những cạm bẫy trong cuộc sống nó nhiều và dã man đến như thế nào...Cái đó em phải va chạm nhiều hơn nữa, và chắc chắn phải chịu đau đớn, mất mát nhiều hơn nữa...Để có được bản lĩnh như chị thì em còn phải sống nhiều...

Cảm ơn chị đã coi em như một đứa em mà viết những dòng này. Em sẽ không bao giờ để thời gian của em trôi đi một cách vô ích đâu. Vì em cần trân trọng những thứ quan trọng vủa cuộc đời em và còn rất nhiều thứ em cần phải đạt được...Em khó gục ngã lắm chị ạ!

Tài sản của Trúc Cơ
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02845 seconds with 15 queries