Chủ đề: Thiên tội ...
Xem bài viết
Cũ 16-11-2005   #84
Ảnh thế thân của Thượng Quan Uyển Nhi
Thượng Quan Uyển Nhi
-=[ Huyền Vũ Bộ Binh ]=-
Gia nhập: 01-10-2005
Điểm: 654
L$B: 35.034
Tâm trạng:
Thượng Quan Uyển Nhi đang offline

Thiên tội ơi, hôm nay tui không có tội à nha, mà bà mợ tui có tội nè . hic, chỉ có mỗi cái áo dài thế thôi mà cũng sinh chuyện, cái áo dài chị H mới may xong chưa mặc thế đến khi bà mợ mình mượn mặc đi trong ngày cưới của ông anh con dì thì ôi thôi, nó từ cái áo dài hai thân biến thành.....tứ thân . Mặc gì mà hỏng cả áo người ta thế không biết . CHả hiểu mợ mình nghĩ gì mà lại làm thế, tội nghiệp dì mình lo lắng, thương cho chị H, chưa bóc tem cái áo . Chưa cho mợ biết vội, để hôm sau về nói, nhưng mà chắc mợ cũng đoán được phần nào rồi . Mình không biết nên dành cho mợ tình cảm như thế nào nữa, tại sao mợ cứ sống mà không để cho người ta thương mình nhỉ, tình cảm giữa mợ và dì đã không tốt đẹp gì thế mà lần này mợ lài làm chuyện đó khiến cho dì mất hẳn tình cảm đối với mợ . CHắc ông cậu mình sống xũng khổ sở lắm, nếu ai đó chưa gặp mợ mà nghe đến công việc của mợ ( Ở Đài TRuyền Hình) chăc nghĩ rằng mợ là một người có văn hóa, biết lẽ phải lắm thế mà không ngờ con người của mợ nó cứ thế nào ấy . NGay cả mình là bậc cháu mà cũng thấy khó chịu mỗi khi tiếp xúc với mợ

Chữ ký của Thượng Quan Uyển Nhi
你是風兒我是沙 纏纏綿綿繞天涯
Nǐ shì fēng er wǒ shì shā chán chán mián mián rào tiānyá
Chàng là gió, em là cát, quấn quýt bên nhau, triền miên tới tận chân trời....

Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02794 seconds with 15 queries