Xem bài viết
Cũ 10-04-2004   #30
Ảnh thế thân của Enragon
Enragon
-=[ Lương Sơn Anh Hùng ]=-
Gia nhập: 16-08-2003
Điểm: 176
L$B: 28.530
Tâm trạng:
Enragon đang offline

Mình hay nói linh tinh quá để rồi khi nghĩ lại thấy thật buồn cười. Hình như chưa bao giờ mình không nghĩ nhiều quá khi quyết định một việc gì đó. Chán mình thật đấy. Mình nghĩ nhiều nhưng rồi cuối cùng cũng chẳng được cái gì. Chỉ thấy mệt mỏi và lo sợ.
Mình đã định nói với anh rằng sẽ không gặp anh nữa nhưng rồi mình lại không làm như vậy. Nếu như không gặp anh thì có vẻ như mình đang trốn tránh. Mình không muốn vậy. Dù sao cũng chẳng có vấn đề gì. Vẫn vui vẻ là được , đúng không nào?
Mình không còn yêu anh nữa. Nhưng thỉnh thoảng nghĩ đến anh và mình lại cười. Mình không còn nuối tiếc gì nữa. Mọi thứ đã lùi vào dĩ vãng rồi. Và trong hiện tại mình không còn muốn có liên quan chút gì đến anh nữa. Anh đang vui vẻ bên người ta còn mình thì vẫn alone. Oài! Có sao đâu nhỉ? Mình còn có bạn bè nữa chứ, còn chú HEO CÒI nữa mà.( sao giống như mình đang an ủi mình thế nhỉ?). Không được buồn nữa, cũng không được nghĩ linh tinh nữa. Nhưng...mình muốn khóc quá đi mất...Nhưng mình khóc thì sẽ chẳng ai biết, cũng chẳng ai an ủi mình đâu. Nên không được khóc. Mình thật hâm và dở hơi quá đi mất...Trẻ con quá Rồng Con ơi...

Chữ ký của Enragon

Tài sản của Enragon
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02785 seconds with 15 queries