Chủ đề: Ngày....
Xem bài viết
Cũ 22-11-2004   #18
Ảnh thế thân của LSB-nhocthuytien
LSB-nhocthuytien
-=[ Lương Sơn Ẩn Sĩ ]=-
范 阮 水 仙
Gia nhập: 04-09-2002
Điểm: 891
L$B: 3.907.858
Tâm trạng:
LSB-nhocthuytien đang offline

Hehe, thế là c.A ko nghe câu "Ai sao tôi vậy" à? Có việc gì mà NG phải sợ.. nơi nào đến cũng được có phải không?
NG dạo này nhiều tâm trạng nhỉ.. nhưng mà chung lại 1 điều, là 1 sự buồn phiền lo lắng mà thôi. Thôi.. đừng buồn nữa .. mai N nhắn tin với NG nhé. Mấy hôm nay hết thấy NG nhắn tin lại rồi.
C.A kêu Nhóc Bin là quá lắm rồi, còn gọi cả cái tên Binladen, thế thì toi món wà rồi, không gửi nữa.. giận.. keke.. mà 2 người chơi xấu nhỉ.. 1 người đòi wà được rồi, cả anh cả chị đòi wà con em.. chậc.. chết mất thôi. Còn bảo là phần anh anh đòi rồi, giờ còn phần chị. Em mua có 1 món thôi, làm sao chia đây .. he he ..
Mà c.A còn ko đưa số phone mau ?? Giấu đến khi nào đây???
NG, chà.. N mua cho NG cái gì nhỉ.. bí mật, không nói đâu, sớm gặp thì N đưa nhá .. hehe...
Chợ đêm Đà Lạt năm nay vẫn náo nhiệt, vẫn đông vui.. lúc nào cũng thế cả Chip àh. Về khuya còn thú vị hơn với những hàng quán bán ốc, sữa đậu nành, đậu phộng nóng đến bốc khói.. nghĩ đến là lại muốn quay trở lại Đà Lạt .. dù trời lạnh đến buốt người ..
Không vào được SG gặp nhau thì hẹn một dịp khác Chip nhé.
SG đêm nay vẫn lạnh mà.. có điều không buốt như Đà Lạt .. lại thèm cảm giác đó. Lúc ở nơi đó thì lại sợ lắm.. ngán lắm, nhớ SG đến mức chỉ muốn leo lên xe về ngay thôi. Giờ đây thì lại ước ao ... được ở Đà Lạt.. mâu thuẩn thật.
Mà lâu quá, sao mình không có tin tức của một người nhỉ? Lại quên rồi chăng ?? Kỳ lạ.
Sài Gòn, ngày buồn tháng nhớ năm thương ..

Chữ ký của LSB-nhocthuytien
喜歡的 還是喜歡
討厭的 還是討厭

--------
爱别人

Tài sản của LSB-nhocthuytien
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02864 seconds with 15 queries