Chủ đề: Ngày....
Xem bài viết
Cũ 20-11-2004   #13
Ảnh thế thân của LSB_congaiSG
LSB_congaiSG
-=[ Lương Sơn Ẩn Sĩ ]=-
Gia nhập: 26-09-2002
Điểm: 261
L$B: 159.339
Tâm trạng:
LSB_congaiSG đang offline

bực mình quá đi... một ngày cóc ra làm sao cả , biết thế đi làm cho xong , nghỉ 1 ngày phí phạm..... mắt thì dán suốt vào màn hình ti vi , miệng thì cười với người nào không phải mình , nói chuyện thì tâm hồn bỏ tận đâu đâu , cứ như nói cho có, thế thì lên làm quái gì... nói dỗi cũng ko hay.. bực mình cũng coi như không biết.... bảo đi đi thì vội vàng " chúc em vui vẻ " rồi đi ngay lập tức , ko cần ngoái lại dù mình bảo " không cần.... Đôi khi tự hỏi mình là gì nhỉ... chẳng là gì cả.. 1 ngọn gió vu vơ.... chưa kịp vui thì đã muốn ứa nước mắt cả ra...onlien làm quái gì rồi tự nhiên chuốc lấy bực dọc.... trông ngóng ,mong nấu cho nhanh để về cho kịp làm gì rồi chuốc lấy khó chịu... ngày thứ nảy rỗng tuêch.. đau....
.......Đến tận bây giờ mà vẫn chưa nhận được bài mẫu , bực mình thế ko biết... thế thì cứ để cho người muốn làm sao thì làm đi , mắc mớ gì cứ bắt phải làm theo mẫu chứ , rách việc... điên cả mình !
..... bực mình cái quái gì , tại sao cứ phải để mọi chuyện ảnh hưởng mình như thế , có buồn có bực có nghĩ cho nhiều thì cũng chẳng có người biết đâu , tức cho lắm cũng chì tự chuốc cho mình cảm giác nặng nề , căng thẳng mà thôi....nước măt.. ngưng ngay nước mắt lại.. có gì mà phải khóc chứ.. buốn làm gì.. nín ngay, phải biết cứng rắn lên , phải tự hiểu rằng mi chẳng là gì cả , chỉ có bản thân mi mới thương chính mi thôi... đừng có rơi nước mắt nữa , ta van mi mà........
... chẳng cảm thấy gì nữa.. trống rỗng...âm nhạc.. ừ nhỉ... bật nhạc to lên..........thôi dừng lại ngay đi , chẳng giải quyết được gì cả... dẹp ngay mọi thứ đi...ta đang cần gì nhỉ.., ko biết nữa....thôi đi về........ bây giờ có ai đánh cho 1 trận để mình tỉnh ko ta... phải chi bây giờ ra đường cho xe đụng 1 cái ầm cho xong nhỉ kaakakkakakakakkakakakkakakakkaa
ôi..... 1 ngày nghỉ......

Chữ ký của LSB_congaiSG
Con đường cũ đưa ta về lối cũ
Gái trai còn đủ thiếu được mấy tên?
Sài thành dễ đến ...... khó quên ......
Gòn bông trắng xóa nhớ tên một người ^!^

Tài sản của LSB_congaiSG
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02944 seconds with 15 queries