Xem bài viết
Cũ 20-06-2004   #65
Ảnh thế thân của Enragon
Enragon
-=[ Lương Sơn Anh Hùng ]=-
Gia nhập: 16-08-2003
Điểm: 176
L$B: 28.523
Tâm trạng:
Enragon đang offline

Cuc cu em yeu :-)

Anh doc mail cua em ma thay vui qua di mat , co le la rat xuc dong , hic , anh cu mong mai luc duoc doc mail cua em day em yeu a :-) , that day !
Em a` , anh cung biet la em yeu anh rat nhieu muh honey yeu thuong cua anh, va anh cung rat la yeu em nua , chinh vi vay ma anh luon muon em truong thanh hon , nguoi lon hon , va chung chac hon nua , em biet la vi sao ko , chinh la de cho em thay duoc va biet qui trong tinh yeu ma chung ta dang co day em yeu a , dieu nay rat can thiet cho mot tinh yeu lau dai phai ko em , tinh yeu cua chung ta co ben chat , co lau dai hay ko la fu thuoc vao ca hai anh em minh day honey a , em hay cung anh xay dung tinh yeu cua chung ta ben lau mai mai em nhe :-)
Co the co nhung luc em vo y' lam anh buon , co the em ngoc nghech va` co the la em ko biet quan tam den anh , nhung ko sao ma , em van con la tre con dung ko nao` , the nen hay co gang , vay thoi , anh luon tin vao tinh yeu cua em , va anh cung luon o ben canh em yeu :-)

Anh muon het to len rang : ANH YEU EM NHIEU LAM , NHIEU LAM LAM , VA SE MAI YEU EM THOI VO YEU DAU CUA ANH A :-)
Yeu em !
Anh đã từng nói như vậy...nhưng tất cả chỉ còn là quá khứ mà thôi...

Chữ ký của Enragon

Tài sản của Enragon
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02804 seconds with 15 queries