Chủ đề: lanman.net
Xem bài viết
Cũ 29-03-2005   #57
Ảnh thế thân của *>Azumi<*
*>Azumi<*
-=[ Lương Sơn Anh Hùng ]=-
Gia nhập: 04-08-2003
Điểm: 336
L$B: 15.730
*>Azumi<* đang offline

hic! mệt quá ....ko khéo mình lây cúm mất rồi ...lại lon ton lên mạng
em mới gửi tin nhắn ..ko phai cho minh mà qua thằng bạn
là gì nhỉ ...nhớ lại xem nào ....em thấy có lỗi ...oa oa ..mình có nghe nhầm ko?
Em đâu có lỗi gì nhỉ ....nghĩ lại thấy mình ngu quá ....cứ tưởng như mình cao quý lắm ...ảo tưởng ...
Bị đá thì sao ....đơn phương thì sao...mình có phải thần tình yêu đâu mà muốn gì được nấy ...tại sao mình lại thấy bị xúc phạm nhỉ ....mình là cái gì......hahhâhhhaha
Người khác nhắc đến em : nào là em bây giờ với người này thế này ,thế kia ....mình lại thấy buồn và thấy lòng tự trọng bị tổn thương .. Ô la la ..ta đang mơ chăng
Có cần phải thế ko? ta ghen ah ....hahhahhâhhhâh Sao ta cứ mơ mộng rằng rồi sẽ có ngày em hối hận ...rồi sẽ....
Em ko có lỗi gì hết đâu , nếu em cảm thấy chút gì đó ray rứt .. thì chẳng qua...là chút lương tâm mà ...MÀ ta cũng ko cần điều đó ...ta chẳng cần gì ...quả thật trước đây ta mong điều đó ...Đã từng ...
Nhưng bây giờ ....ta đã khác và có thể em cũng ko còn như xưa, Ta chẳng vụng về đến mức gặp em thì ấp a ấp úng....thấy em mà chỉ đi tuốt phía sau...thấy kẻ khác đi bên em thì vừa buồn vừa giận ...
Kỉ niệm ngày xưa ....bây giờ ta muốn quên đi tất cả...chỉ nhắc lại một lần rồi chôn sâu vào dĩ vãng ....chỉ một lần...ta sẽ nói hết với em.......Về em ta đã có gì, chẳng có gì cả...ngoài một bông hồng bị bay vào đống rác ...về một cái phẩy tay ...về một cái chạm tay chưa đến 2s ...về một lần ta chạy như điên ...về ....
Ôi sao nhiều thế nhỉ ...có cần phải thế ko?
chảng một phút giây nào ta cảm thấy nhớ nhất ...cứ trôi đi trôi đi ...
Có lẽ 5 phút để nói với em là quá ít ..hay lòng ta vẫn còn chút vấn vương ...hay tình ta đã ko còn nguội lạnh ..hay hồn ta có đôi chút cô đơn

Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02915 seconds with 15 queries