Xem bài viết
Cũ 11-08-2013   #27
Ảnh thế thân của Thượng Quan Uyển Nhi
Thượng Quan Uyển Nhi
-=[ Huyền Vũ Bộ Binh ]=-
Gia nhập: 01-10-2005
Điểm: 654
L$B: 35.040
Tâm trạng:
Thượng Quan Uyển Nhi đang offline

Ngày thứ hai xa anh, xa thật sự, xa vĩnh viễn. Tất cả giờ đã trở thành sự thật rồi, đã là sự thật rồi ư? Không thể quay lại, không có thêm cơ hội nào, không bao giờ nữa, sao đắng ngắt trong lòng, sau chua xót trong lòng, chỉ muốn tìm đến cái chết, muốn chấm dứt cuộc sống ngay tại đây. Mọi thứ đã vụt khỏi tầm tay, lòng em cứ quặn đau, muốn vùng vẫy thoát ra nhưng lại không thể, anh đã đi rồi, anh đã ra đi vĩnh viễn rồi. Em thật sự sẽ chết mất anh ạ, em đau không chịu đựng thêm nữa. Em sợ quá, em thực sự rất sợ hãi. Từng ngày trôi qua em thấy nỗi sợ càng lớn hơn, từng ngày trôi qua ngày anh cưới càng gần hơn, em đã mất anh rồi ư? Mất thật rồi ư? Em hoảng sợ vô cùng anh ạ. Em sẽ mất anh thật sao? Tim em đau quá. Sao em cứ hy vọng, cứ mong chờ? Sao cứ trông mong, cứ mòn mỏi chờ mãi anh, em cứ mong rồi anh sẽ quay về bên em, em làm sao đây anh? Em biết làm sao để xa anh? Làm sao để quên anh? Tim em đau quá anh ạ. Sao lại đau như thế? Sao lại đau tưởng như chết. Đã hiểu hết rồi, đã buông tay rồi mà sao con tim vẫn đau? Đã bỏ cuộc, đã bước đi mà sao lồng ngực như bóp nghẹt. Lại muốn trở lại, lại muốn nắm giữ, những gì thân quen của em, những gì đã là tất cả của em, em thật sự không muốn sống thêm nữa, chỉ muốn tan biến khỏi thế gian này, muốn quên đi mọi chuyện. Nỗi đau như thế này có ai hiểu cho em ko?

Chữ ký của Thượng Quan Uyển Nhi
你是風兒我是沙 纏纏綿綿繞天涯
Nǐ shì fēng er wǒ shì shā chán chán mián mián rào tiānyá
Chàng là gió, em là cát, quấn quýt bên nhau, triền miên tới tận chân trời....

Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02824 seconds with 15 queries