Xem bài viết
Cũ 05-08-2013   #25
Ảnh thế thân của Thượng Quan Uyển Nhi
Thượng Quan Uyển Nhi
-=[ Huyền Vũ Bộ Binh ]=-
Gia nhập: 01-10-2005
Điểm: 654
L$B: 35.041
Tâm trạng:
Thượng Quan Uyển Nhi đang offline

"Anh có người mới rồi à?" Em đã muốn thốt lên câu hỏi đó, nhưng lại không thể, em không dám hỏi, em thấy sợ, em không muốn biết câu trả lời, nếu như anh có thật, em cũng không muốn biết, nhưng khi nghe Hiền nói với em như thế, em tưởng như tim em ngừng đập, em tưởng như mọi thứ vỡ vụn. Em cầm may gọi ngay cho anh mà không chút lưỡng lự, có phải em đã không còn là gì của anh nữa không? Em đi qua đời anh đơn giản đến thế sao? Em thấy hoang mang lo sợ vô cùng. Em quanh quẩn mãi nhưng cuối cùng lại không thể hỏi anh điều đó, em sợ nếu anh ừ, em chẳng biết sẽ như thế nào tiếp theo, em muốn anh nói không phải, nhưng đó chỉ là mong muốn của em, em không nên đánh liều phải không? Thậm chí giọng em còn run rẩy khi nói chuyện với anh, nghe Hiền nói anh quen người kia cũng mới mấy ngày, em chẳng thể miêu tả nổi tâm trạng của em nữa, cảm giác như mình bị lừa dối, cảm giác như anh đã lừa dối em suốt thời gian qua. Anh, những lời anh nói anh sẽ thực hiện chứ? Sẽ không quen một ai khác nữa? Ít nhất thì hãy làm thế trong 3 năm được không? Chỉ cần 3 năm thôi, anh sẽ không có ai cả, em sợ lắm, hôm nay em sợ lắm anh biết không?

Chữ ký của Thượng Quan Uyển Nhi
你是風兒我是沙 纏纏綿綿繞天涯
Nǐ shì fēng er wǒ shì shā chán chán mián mián rào tiānyá
Chàng là gió, em là cát, quấn quýt bên nhau, triền miên tới tận chân trời....

Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02822 seconds with 15 queries