Xem bài viết
Cũ 30-07-2013   #20
Ảnh thế thân của Thượng Quan Uyển Nhi
Thượng Quan Uyển Nhi
-=[ Huyền Vũ Bộ Binh ]=-
Gia nhập: 01-10-2005
Điểm: 654
L$B: 35.041
Tâm trạng:
Thượng Quan Uyển Nhi đang offline

Lại Hà Nội rồi, nhanh quá, ngủ một giấc tỉnh dậy em lại cách xa anh hàng trăm cây số, em lại khóc, khóc từ lúc xuống xe đến lúc về phòng trọ. Em không muốn nhờ anh Nam đèo vì không muốn anh ấy nhìn thấy em khóc, chắc chắn là em không thể giấu được những giọt nước mắt đó, tránh mặt là tốt nhất. Giờ đây lồng ngực em lại như bị bóp nghẹt, em ân hận quá anh ạ, ân hận khi nói chia tay anh, ân hận khi làm mình làm mẩy, em đã sai lầm nhiều quá, biết rõ rằng sẽ không thể xa anh, nhưng em vẫn cứ cứng đầu. Giờ em làm sao dám mở miệng nói quay lại với anh? Em làm gì còn tư cách đó nữa? Và anh cũng sẽ không bao giờ chấp thuận nữa, em biết anh mệt mỏi rồi, mệt mỏi với em lắm rồi. Em buồn và sợ lắm mỗi khi nghĩ rằng anh giờ thực sự không còn ở bên em nữa, em sợ lắm khi nghĩ rằng giờ có lẽ anh đã có người con gái khác, em buồn bã vô cùng khi nghĩ rằng anh chẳng còn yêu em một chút nào nữa, những gì anh nói với em em vẫn nhớ, nhưng anh không thể thực hiện cho em được rồi. Chia tay thật sự rồi, mất nhau thật sự rồi, em sợ sự thật này quá, em đối mặt như thế nào đây? Muốn chạy trốn cũng không thể? Em muốn lại như ngày xưa, lại được bên anh, em thực sự ân hận thì đã muộn rồi phải không anh? Em sắp gục ngã mất rồi anh ạ.

Chữ ký của Thượng Quan Uyển Nhi
你是風兒我是沙 纏纏綿綿繞天涯
Nǐ shì fēng er wǒ shì shā chán chán mián mián rào tiānyá
Chàng là gió, em là cát, quấn quýt bên nhau, triền miên tới tận chân trời....

Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02817 seconds with 15 queries