Xem bài viết
Cũ 23-06-2004   #17
Ảnh thế thân của NhocConTeGieng_
NhocConTeGieng_
-=[ Lâu La ]=-
Gia nhập: 28-04-2004
Điểm: 1
L$B: 6.160
NhocConTeGieng_ đang offline

Sao cứ mãi làm đau lòng tôi vậy? Yêu thì cậu cứ yêu , thương thì cậu cứ thương nhưng sao cứ phải làm như thế . Cậu đâu cần phải hét lên cho cả thế giới biết là cậu đang yêu đâu. Cậu làm như thế - cậu vui - cô ấy vui - cả hai người hạnh phúc nhưng tôi thì nát tan. Cậu đâu cần phải làm vậy để trừng phạt tớ , có thể cậu sẽ nói cậu ko cố ý nhưng tội sẽ ko tin , vì rõ ràng cậu đang làm tôi đau lắm . Cậu biết tôi có cảm tình với cậu mà dẫu rằng tôi là kẻ đa tình nhưng chưa bao giờ tôi làm khổ cậu như cái cách cậu đang làm với tôi . Tôi biết tôi ko có quyền bảo cậu phải thế này thế kia , cũng như ko thể bắt cậu chỉ yêu tôi . Có bao giờ cậu nghĩ lại ngày xưa ? co' bao giờ cậu nghĩ là ngày xưa cậu đã vội vàng ?Còn tôi ,tôi biết rằng tình cảm tôi dành cho cậu là thật dẫu rằng tôi có từ chối cậu bao nhiêu lần đi nữa ...
Nhưng thôi , ngày mai tôi sẽ ko còn viết cho cậu những điều thế này nữa , cậu sẽ có khoảng trời của cậu , thế giới và tình yêu của riêng cậu . Còn tôi , tôi đã mệt mỏi vì phải đuổi theo những lời yêu thương , hẹn hò của cậu dành cho cô ấy , tôi sẽ coi như ko thấy gì & ngày mai tôi sẽ đi xa , thật xa cái thế giới của cậu. Những bài viết này tôi sẽ để lại cho cậu đọc để rồi cười một con ngốc - ko hơn . Tôi cầu chúc cậu luôn vui & tôi lại theo chân những cơn gió như tớ đã từng nói với cậu " ko thắng con trai nào yêu tớ lâu & chằng có ai yêu tớ thật lòng cả . Tớ nghi ngờ cái gọi là Tình Yêu " . Mong rằng cậu sẽ ko quên có một con ngốc mà cậu từng yêu / đùa với nó ....!

Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02927 seconds with 15 queries