Chủ đề: Ngày....
Xem bài viết
Cũ 08-12-2004   #85
Ảnh thế thân của LSB_congaiSG
LSB_congaiSG
-=[ Lương Sơn Ẩn Sĩ ]=-
Gia nhập: 26-09-2002
Điểm: 261
L$B: 159.345
Tâm trạng:
LSB_congaiSG đang offline

....."đứa nào lên thì kêu anh"... hic hic hic lúc này em đang ở trường mất rùi ,,, ở trong cái đám lười nhác này thì em là đứa siêng nhất ,... keekekekekeke.... anh ui , trời thì rét anh dậy sớm làm gì.. hay nhớ hôm ấy phải thức cả đêm vậy?//???? hum nay em mới nhắn tin cho Nh. cô ấy gửi lời thăm bọn anh đó... cố ấy bảo là nhớ Em lắm ( chứ ko phải là anh )
.....QT à.. công nhận là ngày hum nay mì tệ hai thật... dảm đang kinh khủng.. thía này thì mai mốt tên kia có phúc lém lém... nhưng túm lại là mi có bị nghe " bài vọng cổ 36 câu " được lập đi lập lại ko vậy.. hay chỉ có mình mi biết mi phạm tội .... hôm nay mi có vẻ ko được thoải mái cho lắm.. có lẽ tại mi chưa nhận được tin gì của hắn phải ko???? mi lắm quần áo thế mà chẳng chịu chia sẻ cho ta.. đồ ki bo , đồ kẹt sỉ .... à... mà mi chỉ cho ta mi kiếm được ở đâu mấy cái mặt đẹp thế... chỉ cho ta với nào....
..... Bin ui.. công nhận trường mi tai tiếng thật... nó cứ xuất hiện trước công chúng đều đều thế mà chẳng biết ngại tẹo nào cả .... mà ta cũng sợ mi thật... chờ mỗi mình mi để kết sổ.. mi trông thế mà rùa kinh khủng.... khiếp... lăn cho nhanh đi Bin .... còn cái chuyện kia kia thì ta nói thật là mi cứ đòi đi.. đòi cho tới số , dzí cho te tua tới chừng nào trả nợ thì thui.. mà mi cho ta nhìu chiện là ai hứa lèo dzí mi dzạ... cỡ như mi chờ cũng đáng đời vì ta cũng chờ mi nửa tháng còn giè keekekkekke ....
..... Khì.. ta sinh ở QN hùi nào... tinh thần ta bât ổn lâu rùi.. Qt nhận ra được chỉ có mi là ko thấy thui.... nhưng bi chừ thì ko sao nữa rùi vì ta đã làm cho 1 tràng hâm hâm và người ta đã kịp giải tỏa cho ta rùi .... hum qua ta gặp H, L & T nói chuyện cũng vui lắm...tiếc là ko có bon mi , nếu ko bọn mi sẽ thấy cảnh tượng có 2 "con heo".. mem mem xong rùi lăn kềnh ra chat.... tiếc quá.....
.... giờ thì tới phiên ta đây.. hum nay ta vừa mới thi xong 1 môn... nhẹ cả người mà ko biết đậu hay rớt ta không ngán học lại chỉ sợ đóng tiền lại thui .... hum nay ko ngùi được lâu vì người ta phải làm máy .. thui thì bọn mi cứ viết đi nhé.. ngày mai ta lại lợi dụng giờ thực hành Vi Tính để làm việc tư..... keekkeke
thui... chúc cả nhà ngủ ngon.... riêng Bin & QT gặp ác mộng kaakakakkakakkakakkakkakkakakakaa..........

Chữ ký của LSB_congaiSG
Con đường cũ đưa ta về lối cũ
Gái trai còn đủ thiếu được mấy tên?
Sài thành dễ đến ...... khó quên ......
Gòn bông trắng xóa nhớ tên một người ^!^

Tài sản của LSB_congaiSG
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,03032 seconds with 15 queries