Xem bài viết
Cũ 19-12-2004   #77
Ảnh thế thân của -=Phượng Hồng=-
-=Phượng Hồng=-
-=[ Lâu La ]=-
Gia nhập: 16-12-2004
Điểm: 33
L$B: 7.585
-=Phượng Hồng=- đang offline

Buồn và buồn ....Và tôi hiểu vì sao Topic này mang tên " Buồn " .Nó cũng như chủ nhân đã tạo ra nó , cố gắng một điều gì đó .Cái gì có thể cố gắng được thì hãy lên cố gắng , đừng gắng gượng quá mà trở thành một điều lố bịch .Bạn đã không dứt khoát với những gì mà bạn đang tự tạo cho mình , cố gắng cái gì có thể , nếu nó giúp cho bạn giải thoát được nỗi buồn đang ngự trị trong con người bạn . Hãy sống với bản chất vốn có của nó , sống chỉ là để tìm được những niềm vui nơi bạn bè , gia đình và rộng hơn nữa là Xã Hội . Cái điều mà bạn hằng mong ước , luôn khát khao , có thể bây giờ bạn chưa đạt được ,hãy bước qua những gì bạn đang gặp phải , tiến về phía trước . Bạn sẽ vượt qua được nó , bạn sẽ không phải dằn vặt với nó nữa , suy nghĩ rộng mở hơn một chút , bớt suy tư đi một chút và bạn sẽ đạt được . Hãy lạc quan đi , buồn làm chi cho mệt hả bạn . Như mình đã từng nói với bạn đó .Nỗi buồn cũng như một chú chim nhỏ mà thôi , đừng nên nhốt nó vào lồng , hãy để cho nó sống với cái thực tại của nó , nó đến và nó sẽ đi mà thôi .
Mình luôn luôn muốn được sẻ chia cùng bạn .
Thân .

Chữ ký của -=Phượng Hồng=-

Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02803 seconds with 15 queries