Chủ đề: Viết nhảm khi say
Xem bài viết
Cũ 28-01-2007   #5
Ảnh thế thân của o0o_Phiêu_o0o
o0o_Phiêu_o0o
-=[ Lâu La ]=-
Gia nhập: 05-09-2006
Điểm: 2
L$B: 6.308
o0o_Phiêu_o0o đang offline

...If you wanna cry - Cry on my shoulder

Nếu người hùng trong tim em vẫn thường mong đợi không bao giờ đến đựơc
Nếu em cần ai đó để thấy cuộc đời thêm tươi đẹp
Nếu tình yêu mà em đang mong đợi đang quá xa và em vẫn là người cô đơn
Nếu em cần những người bạn trong lúc tuyệt vọng nhất mà họ không hiện diện trước mặt em được
Em có thể chạy trốn nhưng không thể nào dấu mình qua được những cơn bão và một đêm dài cô đơn
Và anh sẽ chỉ cho em thấy đó là số phận, nhưng điều tuyệt diệu nhất là chúng ta là những người tự do
Nhưng nếu em không thể vượt qua và điều em muốn là khóc thì hãy khóc trên đôi vai anh đây
Nếu em cần ai đó yêu thương mình hơn mình yêu thương
Nếu em cảm thấy buồn và con tim mình ngày càng lạnh lẽo, vô cảm
Anh sẽ chỉ cho em thấy tình yêu đích thực có thể làm được những gì!
Nếu bầu trời trong trái tim em nay mịt mờ
đó chính là thiên đàng nơi ta sẽ cùng nhau buớc tới
Nếu thiên đường đó quá xa tầm tay của em, chỉ cần gọi anh, anh sẽ cùng em vững bước
Khi đêm tối đối với em ngày càng dài và lạnh hơn
anh sẽ luôn cùng em.........
Anh hứa rằng anh sẽ không bao giờ xa cách em nữa !
Vì đó là tình yêu đích thực mà anh dành cho em !

...Mất rồi, sorry............mình đang làm gì thế nhỉ???????????
Nay buồn quá, tự nhiên lại mò vô đây, xin lỗi chủ topic nha.........................
Nghe lại bài nì tự nhiên thấy tâm trạng có chút gì đó khác lạ. Dc buổi nghỉ làm thì hok gặp ai cả. Giờ mà kiếm dc người lên Giang GT cùng mình nhỉ . Hay mò lên 1 mình, kím 1 góc ngồi.....lâu ko lên............dạo này đua đòi vẽ móng lên chả tập dc .......Vẫn nợ ... 1 món quà SN, cứ chờ đó nha
Hix, mãi mới bít đó là bản nhạc của Tvchaicopsky..thì lại hok tìm dc Tab, mệt. Kết bài đó cả năm nay rồi mà hok máy mó chi dc, ghét thế
Hay giờ telephone cho sếp nhỉ, dạo nì mấy ông mải chinh chiến iu đương hay sao mà mất tăm, hay ghét mình roài

Thế là hơn 1 tháng nữa nó cưới, vậy mờ chả lo lắng gì...........cứ giống nó, mọi việc đều đơn giản, nhẹ nhàng đi, có phải hay ko????????????? Rồi, lại thấy trống...1 điều gì đó. Với em mày mọi thứ mới chỉ bắt đầu thôi Óng ạ, ... trước khi đi haytruyền lại cho tau ít vốn NN, bít đâu có ngày mình họp nhau bên đó
Sắp Tết rùi, Hoàng ruồi sắp ra, con Ú thì chẳng thấy liên lạc, ôi bạn bè............Đám cưới...chẳng bít có tập trung dc mấy đứa hay ko

Mọi việc cứ quay mòng trong đầu mình, sao đến giờ mà vẫn chưa thảnh thơi chứ. Xong vụ họ hàng với cái N, cố nốt vụ bằng cấp là ổn ......Thôi đi về khều ốc ko cả nhà chờ. Konica fat'
( nhìn vào nét mặt ai đó cũng thoáng 1 nỗi buồn, tại sao mình lại có đến 4 mắt chứ, thật là tai hại )

Chữ ký của o0o_Phiêu_o0o

Tài sản của o0o_Phiêu_o0o
Trả lời kèm theo trích dẫn
Thành viên sau đã gửi lời cám ơn đến o0o_Phiêu_o0o vì bài viết hữu ích này:
ThanhNgoc (15-12-2012)

Page generated in 0,03161 seconds with 15 queries