Xem bài viết
Cũ 14-06-2007   #36
Ảnh thế thân của MXN
MXN
Chưa kích hoạt
Gia nhập: 28-10-2003
Điểm: 111
L$B: 46.099
MXN đang offline

Wink Nhắn tới những người bạn mà tớ quý mến ♥.♥

Mỹ Phương : Học thật là tốt, ăn chơi ngoan nha mày ...mọi chuyện may mắn và luôn vui heng . Nhóc nào không tốt hay giả dối với mày...mày đá đít nó thật mạnh cho tao
!

Bx nhí nhảnh iu iu của tớ : Hết ốm mau nhơ, ghét wóa, bịnh wọan wài à
Mong cho bx thi đạt kết quả tốt nà, được nhiều người quan tâm, yêu quý ...Sẽ có một ai đó luôn bên cạnh làm cho bx thật hạnh phúc và mang đến thật nhiều nụ cười thay vì những giọt nước mắt !

Chị Ying nhùi bum : Em biết sẽ chị về...rồi sẽ có những entry ăn chơi ** đởn kể về những niềm vui hay những điều tốt đẹp nhất
...Tất cả đều là những chuyện nhỏ nhặt, không hề xứng đáng làm cho chị phải suy nghĩ hay buồn phiền.
Muh nói nhiều chi cho mệt ha, thui nhào zô um đại cho ấm nào

Chip : Hiện tại ra sao rồi nhỉ ?
MXN chưa xứng đáng để khuyên nhủ hoặc chẳng bao giờ dạy đời gì Chip, Chip buồn, MXN cũng buồn và MXN luôn mong Chip sẽ như xưa...giống như những ngày đầu mà MXN tiếp xúc với Chip : sống rất tình cảm, được mọi người yêu quý và nhìn đời bằng một màu tốt đẹp nhất
Chip biết phải làm gì, biết điều nào là đúng, biết con đường nào để đi, MXN chúc cho Chip sẽ tìm lại được chính bản thân mình và một ngày nào đó thực hiện được tất cả những điều mà Chip luôn mong muốn

Bad : Đừng suy nghĩ gì nhiều cả, cậu sắp bước vào một năm học rất quan trọng, rất gay go. Mong những điều an lành, may mắn đến với cậu!

Còn lại là tất cả những người bạn trong blog của tớ : Mọi chuyện tốt đẹp , luôn hạnh phúc và vui vẻ , heng

Tớ quý mọi người...rất nhiều

Chữ ký của MXN

Tài sản của MXN

Chỉnh sửa lần cuối bởi MXN: 14-06-2007 lúc 22:02.
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,03256 seconds with 15 queries