Xem bài viết
Cũ 05-06-2007   #32
Ảnh thế thân của Mắt Nâu
Mắt Nâu
-=[ Lâu La ]=-
Gia nhập: 30-08-2006
Điểm: 1
L$B: 26.820
Mắt Nâu đang offline

Rồi , mãi giờ ox mới chịu hiểu .
Bx nói rằng không thể .... được , mà cũng không có giải thích đầu đuôi cho ox hỉu đc , Bx ko chỉ mún tránh Ox mà còn tránh nhiều cái nữa . Ox đừng có hiểu lầm , Bx ko có ý gì đâu .
Bữa trc vì câu nói đùa của Ox mà bx làm luôn cái đó , sau rồi bx nhận thấy đây là thế giới ảo thôi , nên cứ tiếp tục cũng không ảnh hưởng gì cả .
Bx bít ơn ox nhìu lắm .
Dù chỉ là ảo , nhưng ox cũng chưa lần nào làm Bx bùn hay j j cả , trái lại lun mang cho bx niềm vui mà lâu nay bx ko có tìm thấy được .
Cảm ơn ox vẫn nhớ bx ....
Hôm wa , cảm ơn ox đã không wen cái bài hát đó ... Bx thấy vui vì khi ox nghe bài đó là nhớ tới bx .
Sáng nay ngồi nhà bx nghe lại bài "Khi Cô đơn em nhớ ai" , cũng cười 1 mình vì 2 vợ chồng mình hay nghe bài đó . Bx đã nhớ đến ox đấy , ox vui hem ?
Bx giờ ko thể gặp ox thường xuyên đâu , cũng không mún gặp nữa .
Chỉ vì bx ko mún dấn sau wa' , ox cũng hỉu mà .
Không chỉ mình ox ích kỷ đâu , bx cũng ích kỷ lắm nhưng bx đang tự mình cố gắng .
Giờ bx cũng sẽ quên , quên nhìu thứ lém .... và cả õ nữa , Ox cứ làm gì đó đi cũng được . Bx ko bùn đâu ....
Tất cả chỉ là Ảo thôi ox à ^______^
Tạm bịt Ox iu của Bx hen , khi nào ra HP với Đ thì Ox điện cho Bx , nhớ mang cả chị đi nữa nha .
Nhớ ox ... nhưng cũng sẽ không còn bít ox là ai khi ko gặp ox nữa .

Chữ ký của Mắt Nâu
Người yêu ơi anh có hay , lời thở than ôi giấc mơ , yêu anh em hôn tình yêu quá muộn màng ..........

Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02833 seconds with 15 queries