Chủ đề: Thiên tội ...
Xem bài viết
Cũ 20-08-2005   #22
Ảnh thế thân của Hoa Hồng Đen 85
Hoa Hồng Đen 85
-=[ Lâu La ]=-
Gia nhập: 17-08-2005
Điểm: 8
L$B: 8.068
Hoa Hồng Đen 85 đang offline

20/08 sao mà hôm nay đi đâu cũng thấy cái chữ đó thế, thật đáng ghét quá. Một năm đã trôi qua nhưng sao năm nào cũng có cái ngày đó vậy không thể không có ngày đó trên lịch được sao. Năm nào cũng vào ngày này mình cũng buồn cũng chẳng biết đi đâu chẳng biết làm gì cho hết ngày cả. Sao hôm nay hình như một ngày phải đến 48tiếng hoặc hơn, mình thấy nó lâu quá.Mình muốn về nhà nhưng lại chẳng muốn về nơi đó vì ở đó chẳng có ai hiểu mình chẳng có ai cho mình mượn bờ vai để khóc cả. Mình tự nhiên lại muốn khóc quá tức thật mình như bị hâm hay sao ý ngồi ở hàng net mà còn khóc có ai mà để ý thì xấu hổ chết đi và có thể họ còn đến đút giẻ vào miệng ý chứ.
Năm ngoái cũng vào ngày này mình cũng đã chẳng biết đi đâu ngoài việclang thang trên mạng cả, mình cũng đã vào web để tâm sự. Chán thật cái việc quen thuộc vào ngày này. Hôm qua mình đã tưởng mình sẽ không phải trải qua ngày hôm nay như vậy nữa, nhưng mọi hi vọng vào ngày này của mình đểu trở thành vô nghĩa hết vì người mà mình cần có vào ngày này vào ngày sinh nhật của mình lại không đến lại không muốn có ngày này. Lại làm cho mình thất vọng một cảm giác thật hụt hẫng vào lúc này.
Mà thôi mặc kệ chứ mình chả sao cả, mình đã luôn là một người mạnh mẽ nhất mà chẳng tội gì phải buồn cả ngày có dài lắm thì cũng chỉ là một ngày thôi chứ đâu phải là cả thế giới chứ sợ gì nào. Năm ngoái mình cũng đã trải qua ngày hôm nay đâu có sao đâu chứ. Mình chỉ nghĩ lẩng thẩn thôi. Tình yêu là gì cơ chứ cũng chỉ là những cảm giác hạnh phúc trong vòng một lúc thôi rồi lại cãi nhau rồi lại nói với nhau những lời lẽ thật đáng sợ.
Mình đã trông chờ vào anh rất nhiều. Một ngày sinh nhật ai cũng muốn có bạn bè có người mình yêu bên cạnh, cũng muốn có hoa có bánh nhưng có lẽ với một kẻ xấu xa bướng bỉnh khó chịu như mình thì đó là một đòi hỏi quá đáng quá mà không ai đáp ứng cả vì đòi hỏi đó vượt qua những điều mà người như mình được nhận mà. Thôi P a mày đừng ngồi đó mà mơ với mộng nữa chuyện đó không bao giờ có được với một đứa như mày đâu.
Hi vọng đã trở thành vô vọng rồi, cố lên chẳng ai giup gì được mày cả đâu. Mày muốn làm gì trong ngày hôm nay thì cứ làm đừng sợ gì cả mặc kệ tất cả đi. Có ai quan tâm đâu mà chẳng muốn làm gì thì làm. Thôi không buồn nữa không viết nữa khỏi mọi người tưởng mình bị sao rồi.

Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,03042 seconds with 15 queries