Xem bài viết
Cũ 26-12-2006   #78
Ảnh thế thân của Trúc Cơ
Trúc Cơ
Chưa kích hoạt
Tình Trường Phu Nhân
Gia nhập: 21-11-2005
Điểm: 1108
L$B: 248.414
Tâm trạng:
Trúc Cơ đang offline

Buồn nhỉ, tại sao lần nào cũng là mình? Sao minh luôn làm cho người khác buồn chứ nhỉ? Anh à em biết em sai rồi, mà sao em lại vụng về đến như vậy...Có lẽ anh chẳng còn mong gì ở em nữa, vì tại em mà, anh hay bùn và chán là tại em cả. Nghe anh K nói anh buồn lắm nước mắt cứ chảy ra, em cũng buồn vì chuyện đó mà. Có lẽ tụi mình chưa thực sự hiểu được nhau, nên mới có những lúc giận như thế này. Sao giờ em không biết nói gì nữa. Nghe những lời lạnh lùng anh nói với em mà con tim như bị cứa vào dao, Anh thực sự nghĩ như vậy hay anh cũng như em, vì lòng tự ái và hiếu thắng không chịu nhường bước. Hôm nọ em đã nói với anh rằng con gái khi yêu rất hay ích kỉ, và người anh yêu cũng không phải là ngoại lệ, anh còn nhớ anh đã nói gì không? Chắc anh không nhớ rồi. Anh đã nói với em rất nhiều, nhưng sao giờ đây em cảm thấy hình như anh sắp rời khỏi em đi đến một nơi khác không có em. Buồn thì người ta thường làm gì nhỉ? Ngồi khóc à? Hay em cũng làm như anh vẫn nói nhỉ? Anh vẫn nói...

Bầu trời đêm ngàn sao tỏa sáng. chứng giám cho cuộc tình em dành trao. Anh có biết rằng lòng em mãi yêu anh không đổi thay. Và dù anh có xa tận chân trời nao, lầm lỗi ngày nào làm sao lãng quên, anh có biết rằng lòng em mãi luôn yêu Anh...

Em đang vui vì nghĩ rằng sẽ sớm gặp được anh, nhưng có lẽ không được rồi, và có khi sẽ không bao giờ có ngày ấy nữa...Anh cứ đọc thư em gửi cho anh, sẽ biết em nghĩ gì. Giá mà lúc đó em không gửi nó đi thì...Không biết anh đọc xong có vò nát nó ném đi không nữa. Không còn một cơ hội nào cho tụi mình nữa sao anh? Tất cả đã kết thúc rồi ư? Em không tin chỉ vì một chuyện như vậy mà tc của anh có thể thay đổi. Nếu anh còn yêu em, hãy tin vào mối tình em trao anh không một ai khác...

[media]mms://sonic200.com/cakhuc/nhac viet/nhac viet nam/dam vinh hung/songs/[s200]xin loi tinh yeu - dam vinh hung.wma[/media]

Tài sản của Trúc Cơ

Chỉnh sửa lần cuối bởi Cẩm Lệ: 26-12-2006 lúc 15:10.
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02982 seconds with 15 queries