Xem bài viết
Cũ 23-12-2006   #74
Ảnh thế thân của Trúc Cơ
Trúc Cơ
Chưa kích hoạt
Tình Trường Phu Nhân
Gia nhập: 21-11-2005
Điểm: 1108
L$B: 248.417
Tâm trạng:
Trúc Cơ đang offline

Giáng Sinh năm nay có lẽ cũng buồn như năm ngoái nhỉ, cũng chỉ có một mình...Giờ chắc anh đang vui vẻ cùng với những người bạn, mình cũng thích được như vậy lắm, mà đám bạn mình chúng nó lại ở nhà hết, chẳng đi được đến đâu.
Noel năm nào cũng thi...Cái đời sinh viên nên chẳng có Giáng Sinh nào được trọn vẹn cả, trước ngày đó thì lao vào ôn, sau thì cái dư vị của sự căng thẳng nó vẫn còn mặn chát nơi đầu lưỡi nên cũng chẳng buồn tự thưởng cho mình một tách cafe ăn mừng một môn thi đã qua...
Noel, ai cũng nhắc đến với một niềm thích thú kinh dị, mình chẳng thấy gì, không, đúng hơn là mình chẳng có gì để tạo nên một hạnh phúc nho nhỏ trong cái ngày này...Tất cả cứ mềm dần rồi chảy rữa ra, biến mất...Không đủ kết dính để tạo nên một hình thù gì cả, vô hình, vô hồn. Ấy vậy mà cũng có khối kẻ như ta đấy, ngày ni chẳng biết là cái gì, chỉ thở dài, ôi sao mà mình lại chán như thế...
Khoảng cách, có gì có thể phá vỡ được cái khoảng cách đáng sợ ấy nhỉ? Đưa ta lại gần, lại gần...Hãy cho ta một đôi cánh bay đến sông Hàn...

Tài sản của Trúc Cơ
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02867 seconds with 15 queries