Chủ đề: Phiêu Phiêu Các !!!
Xem bài viết
Cũ 09-11-2012   #6
Ảnh thế thân của ThanhNhi
ThanhNhi
-=[ Kim Ngư Thủy Binh ]=-
Gia nhập: 19-03-2005
Điểm: 1234
L$B: 189.574
Tâm trạng:
ThanhNhi đang offline

và con tim đã vui trở lại
hơn 1 năm rũ bỏ hết buồn đau và thêm 1 năm nữa để làm mình xịn hơn giờ em đã có cái để trả lời khi có ai hỏi có gì mới không chị ạh. có điều không biết nó đến đâu thôi. hihi
1, công việc tốt hơn ở 1 công ty tốt hơn, trẻ trung văn minh hơn
2, đang quen, hẹn hò 1 giai tốt hơn, cao to hơn giai cũ và đã được các cụ ngó qua, ok cho phép tiếp tục hẹn hò (xa hơn thì không dám nói, nói trc bước không qua thì nản và tiếc lắm)
3, đang lên kế hoạch ôn thi cao học, hy vọng tháng 5 này sẽ thi cử ổn cả, để tiếp tục học lên. nếu được thì sẽ thấy tương lai rất ổn, có điều trong vòng 7 tháng trước mắt sẽ bận tíu tít. chơi long nhong mãi hơn hai năm rồi, giờ được bận rộn cũng vui mà hì hì.
4, cuộc sống cũng ổn hơn, bản thân tự thấy mình ngoan hơn, bạn bè cũng vui hơn, mấy đứa FA vẫn rủ rê chỉ con gái với nhau và thấy rất vừa lòng với cái lịch cả tuần đi làm cuối tuần hội con gái tụ tập (giờ thì san thêm ít thời gian cho boy kia nữa hihi)

Dạo này em khá là yêu đời chị ạh hihi
Tuy nhiên, em cũng muốn có thể tự mình khẳng định suy nghĩ cá nhân như chị, có điều em hơi bị cá đóng hộp nên cũng khá là dễ ngả nghiêng. chẹp !

Chữ ký của ThanhNhi
Thiên nhai hà xứ vô phương thảo
Hà tất đơn luyến nhất chi hoa

Tài sản của ThanhNhi
Trả lời kèm theo trích dẫn
Thành viên sau đã gửi lời cám ơn đến ThanhNhi vì bài viết hữu ích này:
ThanhNgoc (15-12-2012)

Page generated in 0,02827 seconds with 15 queries