Chủ đề: Phiêu Phiêu Các !!!
Xem bài viết
Cũ 05-11-2012   #4
Ảnh thế thân của †ßé_He0†
†ßé_He0†
-=[ Lương Sơn Hảo Hán ]=-
Gia nhập: 09-11-2007
Điểm: 50
L$B: 28.982
Tâm trạng:
†ßé_He0† đang offline

Sét đánh ngang tai:"Phải bù 200k hôm qua thu phải tiền giả " *khóc ròng*... làm dùm vị trí người khác tự nhiên dính đạn..đời bất công, xui ơi là xui...cả lốc tiền như thế mà soi từng tờ thì biết bao giờ mới xong, ngày nào cũng hơn 100 triệu...Sau này làm dùm 1 tuần mà dính chưởng vài tờ thế này thì bán máu mà bù ấy >"<.
Sáng sớm mà thiếu sức sống thế này rồi thì cả ngày làm sao qua khỏi, huhu...*Mặc niệm 1 phút cho từ 200K yêu quý sẽ dứt áo ra đi*
Tối qua ăn cái món baba gì mà dở tệ, mắc thấy ớn mà chả ngon lành gì...Hơn triệu tiền đó mà cho mình đi mua sắm thì tốt biết mấy nhĩ =))...Lắm tiền nhiều của chả biết tiêu vào đâu cho hết nên ăn xài vô tội vạ quá thể. Cổ họng đến giờ vẫn còn cảm giác khó chịu,hát mà cứ như hét lại chả thành ra thế này...Mà mình cũng tài lắm cơ, 3 lon nước bò húc trong 1 tối thế mà mình vẫn ngủ được ngon lành..Mình phục mình sát đất luôn ấy...Người ta uống tăng lực vào mắt mở như sáo sậu còn mình thì cứ chìm thẳng vào giấc ngủ thần tiên ).
Tự nhiên cụt cảm hứng ............
@ThanhNhi: tên này làm chị nhớ Phượng Cô mỗi lần gọi Thượng Quan Vãn Thanh, hehe. Bộ truyện đọc lâu lắm rồi nhưng ấn tượng sâu sắc. Chị chả trông chờ gì vào tương lai lắm, hiện tại đủ thứ phải nghĩ rồi..Lỡ có anh nào sa hố của chị thì tội anh ấy lắm =))...Khổ 1 đời ấy chứ,hehe. Cơ mà chị thích câu này của em này:
Trích dẫn:
nói theo một cách khác thì đầu tư cho mình xịn hơn và bắt thằng chồng xịn hơn kẻ đã làm mình buồn.
Bao giờ người trở thành chồng mình cũng là người xịn nhất nhĩ ^^..
Muốn ra HN gặp mọi người lắm ấy, chị em mình cũng mới gặp nhau có 1,2 lần gì đó thôi mà >"<...Hẹn sang năm nhé !

Chữ ký của †ßé_He0†
†ßé_He0†

Tài sản của †ßé_He0†
Trả lời kèm theo trích dẫn
Thành viên sau đã gửi lời cám ơn đến †ßé_He0† vì bài viết hữu ích này:
ThanhNgoc (15-12-2012)

Page generated in 0,02933 seconds with 15 queries