Xem bài viết
Cũ 26-09-2007   #86
Ảnh thế thân của MXN
MXN
Chưa kích hoạt
Gia nhập: 28-10-2003
Điểm: 111
L$B: 46.097
MXN đang offline

Em xóa hết friends list yahoo của mình trong một lúc buồn và thiếu suy nghĩ. Vài ngày gần đây em online lại và ngạc nhiên xen lẫn hơi thất vọng chút vì có rất ít người vào nói chuyện, thăm hỏi, quan tâm đến em : ) !

Buồn một tí thế thôi, em cũng chẳng nghĩ nhiều vì điều này em cũng lường trước được...một khi em không trân trọng những người xung quanh mình thì cũng chẳng trách hờn gì khi tất cả không trân trọng em : ) !

Em còn blog...còn những người bạn dễ mến vào comment thường xuyên, một điều này thôi đã khiến em rất vui rồi : ) !

Em quý một người bạn thân của em vô cùng. Nhưng hai đứa chưa hiểu nhau, chưa cảm thông cùng nhau những buồn đau mà đứa kia chịu....Và mấy năm dài thân thiết với nhau...chỉ một câu nói của em, tất cả đều chấm dứt : ) !

Em ignore hay delete nick không phải vì ghét nó. Em sợ mình trông chờ những dòng offline và cảm giác thất vọng khi không thấy nó, sợ thót tim khi thấy nick online : ) !

Nó cũng biết rành tính em nên chắc cũng không nhắn gì!

Thôi mình cứ kiếm người bạn nào tốt hơn cho nó lành. Nó vô tình làm đau em...và em làm cho nó buồn cũng rất nhiều lần.

Không giữ nữa : ) ...

Em rất thích một diễn đàn, đó là một ngôi nhà ảo ấm áp nhất trong các diễn đàn mà em từng tham gia. Rồi tự dưng lại thích một người...nhưng tình cảm không thể nào bắt ép theo ý của mình được. Em đau, có cả tức, cả hận khi thấy nick của người đó : )

Ừ thì rời bỏ ndiễn đàn em buồn thật, thiếu vắng thật, ngu ngốc thật...

...nhưng làm vậy là tốt...tuy không hiểu bản thân mình lắm...nhưng em thấy diễn đàn ấy không còn là của mình thì nên đi thôi : ) !

...Không còn chơi nó nữa...kể cả vào diễn đàn làm khách cũng không dám : ) !

Em thương một người. Và em ghét nhất dạng con trai hờ hững, lập lờ, chẳng quyết đoán. Em sẽ níu kéo nhưng hỏi thẳng ra một câu: Anh có còn muốn tiếp tục quen em nữa không? ...Chỉ cần đơn giản: Có! Em sẽ tiếp tục : ) ! Còn bất kì câu trả lời nào khác, em sẽ cố gắng dứt khoát từ bỏ...em đau thật...em buồn thật...nhưng em sẽ cố!

Em chỉ cần một người khi em quay lưng đi, anh ta sẽ giữ em lại.
Em thiếu thốn, em đói khát, em muốn có một người biết quan tâm và chia sẻ...nhưng nếu anh ta không phải là của em, em cũng không muốn giữ làm gì : ) !

Nhiều lúc muốn chạm tay soạn một tin nhắn...
Nhiều lúc muốn quay trở lại điên cuồng...
Nhiều lúc muốn gọi một cuộc điện thoaị...
Nhiều lúc muốn dẹp bỏ hết tất cả sĩ diện, đến chăm sóc và lo lắng cho anh ta...

Nhưng đó không phải là của mình nữa. Làm tất cả những điều trên để làm gì !

...Cố gắng không giữ nữa : ) !

Ying ơi!

Em thú thật em không phải là một người bạn tốt : ) ! Em quá quan tâm đến cảm xúc của chính mình...em chỉ cố giữ cho mình không đau là được và quan tâm đến người khác bằng những lời nói ảo của mình.

Em biết được rất nhiều điều từ Ying và luôn quý trọng những điều ấy : ) !

Ying có remove em...em cũng chấp nhận : ) !

Chúng mình chỉ giữ nhau lại khi yêu thương và quan tâm đến nhau bằng những tình cảm thật lòng,đúng không : ) !?

Chữ ký của MXN

Tài sản của MXN
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,03260 seconds with 15 queries