Xem bài viết
Cũ 11-03-2007   #88
Ảnh thế thân của Trúc Cơ
Trúc Cơ
Chưa kích hoạt
Tình Trường Phu Nhân
Gia nhập: 21-11-2005
Điểm: 1108
L$B: 248.416
Tâm trạng:
Trúc Cơ đang offline

Chán quá chưa bao giờ mình bị đau bụng kinh khủng như thế này. Sưốt từ chiều hôm qua, không bít ăn phải cái gì nữa. Đau gì mà vật vã như là đau đẻ thế không biết . Đêm sao không ngủ được, giá mà lúc đó có anh ở bên em nhỉ, hix, nghĩ mà lại hận quá. Ai làm gì nên tội mà lại như thế này không biết! Nằm không được ta lại đứng lên, đứng lên xong lại ngồi xuống, cứ như vậy cả đêm anh có biết không nhỉ, tủi thân phát khóc. Hai con nằm hai bên chẳng đứa nào biết gì cả. Gọi điện cho mẹ kể lể, hix, nếu mình ở nhà thì chẳng phải lo gì cả. Đêm bố lại nhắn tin hỏi con gái có sao không? Bố vẫn thô ráp y như hai bàn tay của bố, hai bàn tay to xù xì mà ngày trước vẫn một tay nhấc bổng đứa con gái bé bỏng lên...Giờ muốn được cầm lấy bàn tay đó quá. Nhớ bố mẹ, nhớ cả nhà. Mọi ngày mình vẫn khỏe lắm cơ mà, vẫn được gọi là trâu còn gì. Mà sao hôm nay mắt mũi hoa hết cả lên, đi ko vững nữa. Điên thế, tự nhiên èo uột thế này.

@Anh: anh nhác vào LSB lắm nhé. Sao không vào ghi mấy dòng NK? Đôi khi em phải dùng nick anh viết NK của em để tự cho rằng anh đang hiện hữu, pùn quá...

[MEDIA]http://streamer2.soundclick.com/jarry_DL/27/06/freemp3/rapsoul+1mic1voicefull.mp3[/MEDIA]

Tài sản của Trúc Cơ
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02828 seconds with 15 queries