Chủ đề: Ngày....
Xem bài viết
Cũ 24-11-2004   #31
Ảnh thế thân của LSB_congaiSG
LSB_congaiSG
-=[ Lương Sơn Ẩn Sĩ ]=-
Gia nhập: 26-09-2002
Điểm: 261
L$B: 159.366
Tâm trạng:
LSB_congaiSG đang offline

Lạnh cắt lòng.... bỗng nhớ ngày xưa...có một ngày mưa như trút nước.... bước chân liêu xiêu trên đường... không nhìn thấy bất cứ ai... ko có một đích đến... nước mắt tuôn dài... cuộc sống tưởng chừng chẳng còn chi.... thoắt cái đã gần 10 năm...
10 năm.. thời gian trôi qua nhanh thật... nhìn lại quãng đường đã đi , ta vẫn còn tay trắng.... đi lại những bước đầu.... đến bao giờ mới đạt những gì ta muốn..... chẳng dám mơ ước gì nhiều.... hạnh phúc đơn sơ nhưng sao mà khó với.....
Bao nhiêu người từng đi qua ta... vui -buồn -hờn -giân.... yêu thương hay ghét bỏ... căm thù hay vô cảm.... có kẻ hại ta nhưng có người giúp ta... có lúc ta khóc rồi có khi lại cười... nhưng ta vẫn sống , vẫn tồn tại và đối mặt với những gì ở quanh ta...
... đôi lúc cảm giác cô đơn tràn ngập tâm hồn.... thèm một vòng tay ấm áp , thèm một câu nói động viên , thèm có một người nào đó nhớ về ta.. gặp ta trong giấc ngủ..... lại sắp Giáng Sinh rồi.... nhìn mọi người lục tục chuẩn bị giáng sinh lòng bỗng dưng nôn nao... Giáng Sinh này... ta về đâu????????????

.... nhìn em xem, em có mong manh, đôi môi em xinh tươi sắc thắm.Bờ vai thon nghiêng khát khao anh , đôi chân em đi thướt tha nhẹ nhàng..... Yêu như là yêu bóng dáng , ru là ru có tiếng ru êm đềm... yêu như là yêu bóng dáng..... trôi là trôi vào trong vườn nhan sắc đó , bóng dáng em yêu kiều. Bay là bay vào trong vườn hoa ánh sáng thướt tha thân em lụa là.Em mong manh như giọt sương sẽ vỡ tan trong đêm muôn trùng.Em mong manh như giọt sương sẽ vơi đi bao nhiêu hao gầy.Ngọt ngào em mang theo giấc mơ , đường xa cho bước chân vut nhanh đi mang theo muộn phiền.......Yêu là yêu nụ cười em xinh tươi, yêu là yêu dịu dàng em mong manh và em sẽ mãi mãi ngọt ngào.....

Chữ ký của LSB_congaiSG
Con đường cũ đưa ta về lối cũ
Gái trai còn đủ thiếu được mấy tên?
Sài thành dễ đến ...... khó quên ......
Gòn bông trắng xóa nhớ tên một người ^!^

Tài sản của LSB_congaiSG
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02905 seconds with 15 queries