Xem bài viết
Cũ 14-04-2009   #3
Ảnh thế thân của BạchNgọcHồ
BạchNgọcHồ
-=[ Lương Sơn Anh Hùng ]=-
Gia nhập: 27-10-2008
Điểm: 165
L$B: 13.399
BạchNgọcHồ đang offline

Trích dẫn:
Nguyên văn gởi bởi thienhadenhatvonhandao Xem bài viết
nói thiệt lòng vonhandao thì trò này vonhandao chơi cực kỳ dở , toàn tiếng Anh , đọc chả hiểu gì cả , BạchNgọcHồ có bản tiếng Việt không , load lên cho vonhandao đi
Tiếc quá bạn ạ, game này không có bản tiếng Việt đâu. Chủ yếu chơi để luyện tiếng Anh là chính mà. Ngọc Hồ cũng không giỏi tiếng Anh, nhưng chỉ cần nắm chủ yếu yêu cầu của game là được. Mình chỉ cần quan tâm đến từ trong danh sách cần tìm. Chỉ cần game thứ nhất thứ 2 bạn chịu khó tra từ đỉển, đến game thứ 3 trở đi là có thể vênh mặt với bạn bè là mình k cần từ điển được rồi.

Hôm nay Ngọc Hồ giới thiệu với các bạn game tiếp theo mang hơi hướng truyện cổ tích. Game này nói về một cô gái tên Holly, vì các con của mình bị mất tích nên cô phải đến vùng đất Magic để tìm con. Game này có màu sắc vui mắt, từ ngữ tương đối dễ dàng. Phù hợp với những bạn mới bắt đầu bước vào thể loại game này.

Game Holly 2 Magic Land

Kinh nghiệm: Ở mỗi bàn các bạn nhớ chú ý đến góc phải phía dưới màn hình. Nó hiện bao nhiêu hình quả dâu thì phải tìm bấy nhiêu quả dâu bằng vàng để được thưởng thêm hint (trợ giúp) nhé.

Down load về giải nén chơi luôn, k cần cài đặt.

Chữ ký của BạchNgọcHồ
BạchNgọcHồ - Liễu Song Tuyết

Tài sản của BạchNgọcHồ
Trả lời kèm theo trích dẫn
Thành viên sau đã gửi lời cám ơn đến BạchNgọcHồ vì bài viết hữu ích này:
sunsun (17-08-2010)

Page generated in 0,02933 seconds with 15 queries