Xem bài viết
Cũ 14-03-2009   #488
Ảnh thế thân của MXN
MXN
Chưa kích hoạt
Gia nhập: 28-10-2003
Điểm: 111
L$B: 46.234
MXN đang offline

Trích dẫn:
Nguyên văn gởi bởi ChiRi
Nhưng nếu "lỡ" có j xảy ra..
Thì ta đã từng hp nhất trên đời phải ko anh

Trích dẫn:
Nguyên văn gởi bởi Lain
Thế giới của em từng có lúc là những mảnh ước mơ tan vỡ. Em đã từng tự đóng cửa trái tim, tự giết chết những mơ mộng và chôn vùi hy vọng của chính mình. Tất cả những gì em có, lẽ ra chỉ là những vết thương mãi mãi không thể lành…
nếu em không nhìn thấy anh…

Gặp em, quen biết em, và hơn hết là yêu em…
Nhìn thấy anh, tin anh, và hơn hết là yêu anh…
Đó chính là bầu trời sau cơn mưa tươi sáng nhất…
....Ngồi ở ngoài net đọc những dòng này, cố nén để mình không bật khóc, nếu là ở phòng riêng của mình sẽ khóc cho thỏa thích....

Những giọt nước mắt không phải của nỗi buồn.

Hôm nay đúng 1 tuần gặp nhau, mình và T không chậm cũng không nhanh. Chẳng ai nói yêu thương gì nhiều nhưng những quan tâm, những chia sẻ, những việc T đã làm còn tuyệt vời hơn thế. Mình tự hào về T và nghĩ đã gặp đúng người, chẳng muốn chạy trốn mà chỉ muốn cố gắng làm sao để giữ T lại thật lâu.

Đt hơn một trăm tin nhắn, hình như đt mình chưa bao giờ được như thế. Và mình nghĩ vui nếu sau này nếu không còn quen nữa thì bắt đầu xóa cũng phát mệt, nhỉ.

Những gì Lain viết cũng là những gì mình đã chịu đựng, muốn in ra quá. ^^

Khi nào rỗi mang USB save lại vậy.

Hơi bận. Học trên trường. Học thêm. Sinh hoạt Đoàn. Những ngày không đi học cũng chỉ ở nhà. T có thời gian thì gặp và quan tâm đến anh ấy.

Cuộc sống đang rất ổn đến mức có suy nghĩ những người bạn họ sẽ ghen tị vì mình là người đang có tất cả: gia đình, học hành, chẳng lo nghĩ nhiều về chuyện tiền bạc, bạn bè chơi với nhau rất vui, và có một người quan tâm đến mình.

Mình có một điểm tựa vững chắc, có thể làm tất cả mọi điều kể cả nâng cả quả đất này lên.

Chữ ký của MXN

Tài sản của MXN
Trả lời kèm theo trích dẫn
Thành viên sau đã gửi lời cám ơn đến MXN vì bài viết hữu ích này:
thai_tu_dan (15-03-2009)

Page generated in 0,03004 seconds with 15 queries