Xem bài viết
Cũ 26-10-2008   #3
Ảnh thế thân của Hong_tien_nu18
Hong_tien_nu18
-=[ Lương Sơn Anh Hùng ]=-
Gia nhập: 27-08-2003
Điểm: 121
L$B: 15.271
Tâm trạng:
Hong_tien_nu18 đang offline

Hi hi... Bạn Trùm Cuối khéo đùa. Chẳng nhẽ có cái luật Clone không được đi lung tung à ? Tớ kể cho Trùm Cuối nghe nhé, tớ vẫn còn ít clone đấy. Bạn Kai Cựu Chưởng quản cơ, số clone của bạn ấy không tính nổi đâu.

Bạn đã vào thì cứ ở lại đây uống chén trà đã. Vội gì thế. Tính tớ là đã uống trà thì phải là trà ngon, phải ngồi nhâm nhi lâu một chút. Đắt một chút không sao. Hưởng thụ mà.

Bạn cứ bảo tớ tung hứng với bạn Navy phải ăn khớp á ? Thực ra có người tri âm tri kỷ, chỉ cần nói 1 hiểu 10 như bạn ấy thì quá tuyệt. Chả phải nói nhiều, nói dài ngoằng ngoẵng, người ngoài nhìn vào lại bảo "nói dài, nói dai, nói dại" thì tớ xấu hổ lắm.

Bạn Navy dùng trà ngon câu tớ đấy chứ. Tớ tài hèn sức mọn đâu dám khoa chân múa tay ở đây. Lôi thôi lãnh thẻ bỏ xừ. Mà tớ là tớ sợ thẻ lắm. Nhất là loại thẻ phang tứ tung, phang không cần biết nhân tình thế thái. Loại thẻ đó thì nên tránh xa. Các cụ đã từng truyền lại là "Đừng dây với hủi" mà.(Xin lỗi bạn Hủi nhé).

Có khi bạn Navy dời quán đến PLĐ đi, tớ ủng hộ. Còn ở đây tớ không dám múa rìu qua mắt Nạp Lan cô nương ở đây đâu.

Chữ ký của Hong_tien_nu18
Tim ta tuy bé thôi nguyện làm ngọn nến
Lung linh sáng chiếu biển đời...

Tài sản của Hong_tien_nu18
Trả lời kèm theo trích dẫn
3 thành viên đã gửi lời cám ơn đến Hong_tien_nu18 vì bài viết hữu ích này:
Con Hủi (29-10-2008), Navy (26-10-2008), Sakura (01-11-2008)

Page generated in 0,02852 seconds with 15 queries