Chủ đề: Không tên
Xem bài viết
Cũ 25-07-2008   #4
Ảnh thế thân của ( Lion )
( Lion )
-=[ Chu Tước Kỵ Binh ]=-
Gia nhập: 04-12-2004
Điểm: 743
L$B: 27.373
Tâm trạng:
( Lion ) đang offline

Mấy hôm nay Hồng cầm đt mình suốt , dt nó hỏng nên cứ để nó dùng,kệ, chẳng suy nghĩ nhiều,nó cứ dùng số của mình để ai liên lạc thì mình biết là đc hihi . Không hẳn là thân, nhưng suy nghĩ và cách nhìn của mình về nó cũng khác xưa.nếu một người mà trong quá khứ làm những chuyện có lỗi với mình, nhưng ở hiện tại họ đã cố gắng thay đổi để sửa chữa những lỗi lầm cũ, sự cố gắng ấy mình có thể nhìn thấy được thì tất nhiên nên tha thứ và đón nhận .Đó là điều đơn giản nhất mà mình nghĩ , với H cũng là như thế.
Không sống khép mình , vẫn bình thường , nhiều chuyện, nhiều sóng gió nhưng tất cả vẫn qua .Ở bất cứ đâu , với ai hình như vẫn luôn có sự gắng gượng kiểu gì đó,diễn tả được nhưng kô nên nói, chỉ khi đi cạnh người yêu, cảm giác thật vui vẻ và HP, vì đc sống vô tư và thoải mái, tự nhiên,mình được làm những gì mình thích dù hành động đó rất trẻ con,không có chút gì gọi là gượng ép như những gì ngoài cs. Hi, vui thật và sẽ thật Hp khi người yêu hiểu và thông cảm,luôn ở bên cạnh , dùng tình cảm chân thành để bảo vệ giúp đỡ mình về mặt tinh thần.Nếu tình yêu ấy đủ lớn có khi sẽ làm mình thay đổi , mình tin là mình có thể thay đổi được, chín chắn hơn được. Đó là điều duy nhất mình nghĩ ra lúc này
T7 và CN đc nghỉ, Bọ Nẹt bảo đi câu cá nhà chú nó , hihi, thích nhứt là câu cá,hehe sau đó lại được thưởng thức thành quả mà mình có đc nữa, zui ghê.

tiếc cho chị quá , tại mình tất cả , vì một người mà mất hết cơ hội cho những người khác .

Tài sản của ( Lion )
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02858 seconds with 15 queries