Xem bài viết
Cũ 28-06-2008   #105
Ảnh thế thân của Con Hủi
Con Hủi
-=[ Tiên Phong Đầu Lĩnh ]=-
Kiếp Nghèo Ôm Hận
Gia nhập: 07-06-2004
Điểm: 481
L$B: 7.622.367
Tâm trạng:
Con Hủi đang offline

Từng ngón tay khép như nụ hoa trắng
Bỏ lại hàng cây ngơ ngác sau lưng
Và nỗi đau rơi trong lòng đêm vắng
Nỗi đau ta nhận riêng mình

Ở trên HN lâu quá nên em bị điên rồi ah, sao em cứ thích làm anh phải cáu nên với em vậy chứ, em thấy anh như vậy em vui lắm ah? Lâu rồi anh ko điên nên cho em, sang nay gưi tin nhắn cho em thì ko không trả lời, điện cho em em lại tắt máy. Không phải chỉ một lần này thôi đâu mà rất nhiều lần như thế rồi đó em có biết không? Em nói với anh rằng "không chi riêng mình anh mà với tất cả mọi người lắm lúc em cũng làm như thế" Anh không biết người ta nghĩ như thế nào nhưng anh, thật sự anh rất điên khi em xử sự một cách trẻ con như vậy. Sao em không thử đặt mình vào địa vị của mọi người xem mọi người nghĩ gì. Càng ngày anh càng cảm thấy chán cái phong cách đó của em, anh ko hiểu em nghĩ gì và muốn gì nữa Hòa ah.
Anh đang tự hỏi đã bao giờ em nhìn lại chính mình, nhìn lại những gì đã qua, nhìn lại tất cả những gì mà em đã đối xử với mọi người chưa em. Em luôn than vãn, kêu ca về mọi thứ, nhưng tại sao em không thử một lần chấp nhận với những gì mình đã có hả em. Em có bao giờ hiểu được rằng những thứ mà em đang có, những thứ mà em không quan tâm... nhưng đối với người khác thì họ phải lỗ lực phấn đấu thậm chí là dành giật mới có được không em? Em luôn tìm kiếm những điều mà không nhận ra rằng những thứ em đang tìm kiếm lại đang ở quanh em.

Chữ ký của Con Hủi
Nụ tầm xuân nở ra xanh biếc
Em có chồng rồi, anh tiếc lắm thay...

Tài sản của Con Hủi
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02968 seconds with 15 queries