Chủ đề: Continue........!
Xem bài viết
Cũ 08-06-2008   #58
Ảnh thế thân của †ßé_He0†
†ßé_He0†
-=[ Lương Sơn Hảo Hán ]=-
Gia nhập: 09-11-2007
Điểm: 50
L$B: 29.002
Tâm trạng:
†ßé_He0† đang offline

thấy buồn ghê ... ngày lễ gì chứ ...ngày lễ kiểu này chỉ làm mình thêm khó chịu .... hic hic .. cả ngày chỉ ở nhà .. quay đi quẩn lại cũng chừng đó thứ .. chừng đó người ... chẳng có gì thay đổi ...cảm giác bây giờ thật khó chịu ... muốn đi hóng 1 chút gió trời cũng khó ... không xe ..không vui ... không tốt ... chán !
... kêu " nhớ " ... nhớ thật ko ??? ... nhớ rồi biệt tăm luôn cả ngày ... nhớ rồi ngồi 1 chổ và nt như thế ... mình sẽ cảm thấy vui khi nhận đc những tin kiểu đó nếu là ngày bình thường chứ không phải như ngày hôm nay ... chỉ làm mình thêm thắc mắc ... nhớ thật không nếu không biết và không thèm quan tâm xem cảm giác hiện giờ của mình như thế nào ???? ..... em nó hỏi ... cả ngày hôm nay không thấy mặt ... biết nói sao ??? ... lý do ... tất nhiên không phải là vì giận nhau rồi ... lý do vì mình không bằng nhậu sao ??? ... luôn bảo không đc so sánh kiểu đó .. nhưng ... hành động và cách làm lại khiến trong đầu mình hình thành lên suy nghĩ đó ... uhm .. sẽ lại giận vì cho rằng mình viết tùm lum ... lại phơi bày cuộc sống cho người ta nhìn ... lại vạch áo cho người xem lưng .. nhưng biết trút vào đâu bây giờ ... blog à .. không muốn 1 số người đọc ...chán ... >"< ... thấy buồn dễ sợ ....!
bao nhiêu lần nói kiểu đó rồi nhĩ ....tầm giờ chiều có lẽ là phải tới 9h tối của mình ??? ... chiều nó kéo dài quá ... đã nhiều lần mình nói mình không thích những kiểu hứa giống như thế ... vì 100 lần thì đúng 100 không bao giờ lời nói đó đúng với thực tế cả ... sao không thay vì nói như thế hãy nói rằng chừng nào xong sẽ ghé hoặc chưa biết cụ thể được ....
làm 1 người con gái phải chờ , ngóng như thế có vui ko nhĩ ??? ... nếu mình là con trai chắc mình cũng phải thử cho biết ... làm con gái ...cảm giác phải trông ngóng như thế làm mình thấy quá buồn rồi ... Nỗi buồn đâu phải lúc nào cũng thể hiện ra được .. tại sao không hiểu ... hay cố tình không biết ...??? .. Có lần đã khóc vì phải chờ kiểu này rồi ... không nhớ à .. hay đã quên ??? ... mình như con ngốc vậy ... đúng là ngốc thật ... tự nhiên muốn khóc ... muốn hét thật ... nhưng mà vẫn cứ cười là sao nhĩ ??? ... khó hiểu ...
chỉ hơn 1 tháng nữa là mình không ở đây nữa rồi ....còn không biết sau này sẽ như thế nào ...mình còn chưa biết về rồi mình có vào lại được như thế này nữa hay ko ??? ... Đang cố gắng tranh thủ từng chút 1 thời gian để được ở bên cạnh nhau .. nhưng ... cố gắng của mình là gì ??? giống như 1 thứ phù du vậy ... có cũng đc .. mà không có cũng không quan tâm .... chỉ là mình ép mình quá rồi chăng ??? ...
phù ! ... than vãn hình như cũng đỡ hơn chút xíu ...trưa đến giờ vẫn chưa có gì vào bụng ... đói mà không thèm ăn .. cũng không thèm uống ... hic hic ... ngủ cũng không ngon giấc .... thời tiết lại làm con người mệt mỏi và uể oải ... nãn thật đấy ...
Giống người điên ... dạo này mình hay bị chửi là điên ... hơi khùng và ... nhiều từ gì đó nữa .... hic hic .. vì sao nhĩ ?? .. từ lúc nào có những người có những lời nói kiểu đó với mình ... càng ngày càng thấy bực bội ... sức chịu đựng của con người cũng có giới hạn ... tại sao có nhiều người không hiểu ??? .. nhiều lúc mình hét lên lại cho rằng mình cư xử quá khích ... trời ạ .. biết làm sao cho vừa lòng hết tất cả được nhĩ ...phiếm thật !..

Trích dẫn:
Nếu một ngày nào đó em là anh, em sẽ không bao giờ để anh phải đau khổ và chờ đợi như anh đã làm với em.
Trích dẫn:
Nếu anh là em, anh sẽ hiểu được cảm giác chờ đợi sẽ khiến tim em ngạt thở đến thế nào.

Trích dẫn:
ngohoangyen87_vn: bay gio` ma` len 1 cai ca`u nao` do;
ngohoangyen87_vn: het' len that to
ngohoangyen87_vn: the'moi thich
changxeomvuitinh : the' a`
changxeomvuitinh : em nhiem~ phim nang qua' rui` do'
ngohoangyen87_vn: dao em con` hoc cap 3
ngohoangyen87_vn: cu di hoc xong
ngohoangyen87_vn: la` ru? may dua' ban
ngohoangyen87_vn: chay den' chiec ca`u
ngohoangyen87_vn: o duo`ng quoc lo
ngohoangyen87_vn: het' len
ngohoangyen87_vn: ro`i choi mot luc
ngohoangyen87_vn: chay ve`
changxeomvuitinh : ua` , may' nguo`i ngoai` duon`g di qua noi' em dien
ngohoangyen87_vn: cha? quan tam
ngohoangyen87_vn: mie~n sao em giai?toa duocbuc xuc trong nguoi`
ngohoangyen87_vn: 1 nga`y cang thang
ngohoangyen87_vn: duocgiai? rtoa
changxeomvuitinh : ua`
ngohoangyen87_vn: kp phai? thoaimai honsao
tìm và đọc lại nhật ký của mình trước kia ... cũng có lúc mình nói chuyện kiểu này ư ...?? .. đọc lại cũng có cảm giác vui vui 1 chút ... không thì mình lại gầm lên như khùng rồi ... đọc giúp giải tỏa .. có lúc đọc lại thấy cười 1 mình ... giống câu mình viết " lại toe như còi " .. sao lại nghĩ ra được cái câu này nhĩ ??? ... mình đúng là ...nói sao nhĩ ... đầu óc cũng không đến nỗi tệ ... hô hô ...
đã từng có ước mơ như thế này :
Trích dẫn:
anh ! đi chơi 1 vòng nhé
uhm !
ngồi sau xe , vòng tay ôm lấy con người đó.... áp mặt vào lưng và nhắm mắt...
tiếng xe đều đều , gió thổi làm bay bay những sợi tóc................
.. giờ thì muốn cũng được rồi mà ...muốn đi bao nhiêu cũng được nữa là ...mơ ước khi không có người yêu.. đúng là giản dị thật ^^...
đỡ buồn hơn chút xíu rồi ... đúng là không có ai làm mình vui hơn chính mình tự làm mình vui ...
ráng lên vậy heo ơi ...

Chữ ký của †ßé_He0†
†ßé_He0†

Tài sản của †ßé_He0†

Chỉnh sửa lần cuối bởi †ßé_He0†: 08-06-2008 lúc 20:05. Lý do: chẳng có lý do gì cả ... vớ vẩn thật !
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,03850 seconds with 14 queries