Chủ đề: Continue........!
Xem bài viết
Cũ 09-12-2007   #33
Ảnh thế thân của †ßé_He0†
†ßé_He0†
-=[ Lương Sơn Hảo Hán ]=-
Gia nhập: 09-11-2007
Điểm: 50
L$B: 29.008
Tâm trạng:
†ßé_He0† đang offline

.............. chủ nhật ..................................
.... chiều nay lại vật lộn với đống nem rồi .... chậc ... mờ nóa dạo này ăn dã man quá bị thằng anh gọi là " thần ăn " mất tiêu .... hu hu hu ............ làm gì đến nỗi đóa mà nó kêu vậy không biết ! .. Thằng anh trờy đánh thánh vật ... ghét !
............. mới sáng sớm ra kon bé My đã nhắn tin rùi ........... đang ngủ ngon tự nhiên bị thức giấc ... hu hu .. không làm sao ngủ lại được nữa ............. nằm bấm bấm tin nhắn rồi cũng không send đi.............. chậc !....tin nhắn toàn những kí tự ... hi hi .... sợ đọc xong không hiểu nó gửi gì nên nó không thèm gửi luôn ! ... Mà cũng lạ ... bt nó ăn nhiều mà buổi sáng không thể nuốt được nhiều .............. Sáng nào khẩu phần ăn của nó cũng chỉ bằng 1/2 người khác .....! ...
... Ngồi nhặt rau nó lại miên man nghĩ đến chuyện đó ...... nó muốn chấm dứt thật mau đi nhưng sao khó khăn quá .............. đến bao giờ nó mới thoát được kái kiểu sống giả tạo đối với những người đó bây giờ ....Làm sao để chẳng ai oán trách nó nhĩ ............... đau đầu quá ! .....
mỗi lần nhận điện thoại là nó lại cố gắng cười ... cố gắng nói chuyện cho tự nhiên .. cố gắng để không ai biết nó đang suy nghĩ như thế nào . Nhiều lúc nghĩ muốn biến mất luôn đi ................. chắc là nó làm như thế quá .... nó oải quá rồi ... hu huhu ... mệt mõi ... không muốn chịu đựng thêm chút nào nữa .... !
......................................
............. nó nhớ bài hát này ..... những lời bài hát sao cảm động đến thế ....

Anh yêu cái cách em khiến anh
Cảm nhận được tình yêu
Của em dành cho anh em đã lấp đầy
Khỏang trống trong anh
Và cảm ơn mẹ đã sinh em ra cho anh
Em có còn nhớ cảm nhận của chúng ta
Khi lần đầu hôn nhau không ?
Đến tận bây giờ anh vẫn
Cảm tháy nó trong nụ hôn của em

Tình yêu của chúng mình thật có ý nghĩa...
Anh còn tốt đẹp hơn cả giấc mơ của em
Xin lỗi anh ,em sai
Cảm ơn anh vì rất nhiều điều
Cảm nhận tình yêu của anh
Khiến em thật sự mạnh mẽ hơn truớc mỗi khó khăn
Em yêu anh bằng cả những gì em có
Như tương lai của chúng mình
Những chíp hôi mang họ của anh sau này
Em muốn tan vào anh....

Cảm ơn em yêu,
Đã cho cuộc sống anh nhiều điều
Có em anh quên bao muộn phiền,

Nah nah nah....
Cảm ơn em yêu,
Đã mang hạnh phúc đến thật nhiều
Chiếc hôn em trao cho anh lần đầu
Nah nah nah....
Hơh...hơh..hơ...

..................... cụt hứng ... không muốn nghe .... không muốn nói .... im lặng nhìn ................. tự nhiên sao thấy ghét quá ! .......................... hic nó thật khó hiểu .... uhm .. mà cũng có lẽ không khó hiểu đâu...... ở đời ai mà chẳng thế ! .. chỉ có điều người này chấn nhận , người kia không chấp nhận .....chỉ như thế mà thôi.................. Nó thuộc dạnh thấy càng ngày càng khó chịu ............. thiệt tình là vậy ! ... Chính nó cũng không hiểu đó là kái cảm giác gì ................ đó được gọi là cảm giác gì nhĩ ??? ghen ơ ..... không phải ......chắc chắn không phải thế rồi .... chậc .... chỉ thấy khó chịu thôi ... kái tôi ... kái riêng của nó ................. bị đánh đồng .... hu hu .. hay là nó khó chịu và bực vì chuyện này trờy ............. kon bé như mình khìn thiệt rồi ... nẫu quá đi !

Chữ ký của †ßé_He0†
†ßé_He0†

Tài sản của †ßé_He0†

Chỉnh sửa lần cuối bởi †ßé_He0†: 09-12-2007 lúc 13:03.
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,03266 seconds with 15 queries