Xem bài viết
Cũ 25-07-2007   #51
Ảnh thế thân của MXN
MXN
Chưa kích hoạt
Gia nhập: 28-10-2003
Điểm: 111
L$B: 46.327
MXN đang offline

Nếu anh không phải là một giấc mơ :)

Điện thoại của em chỉ lưu số của những người trong gia đình và một nhỏ bạn thân nhất
...Nhưng nếu anh là sự thật, em sẽ lưu anh thật kĩ, một góc nào đó cực quan trọng và đặc biệt.
Em sẽ nhắn cho anh thường xuyên, chào buổi sáng và chúc ngủ ngoan vào buổi tối mỗi ngày, chúc anh an lành, gặp những điều tốt đẹp và công việc luôn trôi chảy.

Em sẽ tạo một bé boom mới cùng kết đôi với anh
....Nếu anh là sự thật, anh sẽ dùng châm tình yêu cứu em mỗi khi sặc nước, sẽ an ủi mỗi khi em chơi dở tệ và sẽ là hình nền, từng trang sức của hai bé boom ấy giống y hệt nhau.

Dành riêng cho anh một blog để được nhìn thấy những lời động viên ngọt ngào, để hai chúng ta cùng tạo một entry chúc mừng sinh nhật lẫn nhau, để khi em buồn hay nghĩ một điều gì đó, có thể viết ra để anh góp ý, bảo ban, dìu em dậy mỗi khi em gục ngã.

...Lâu rồi chẳng được yêu thương, các cảm xúc mất dần đi và con người trở nên khô cằn hẳn...
...Nhưng...nếu anh trở thành sự thật, nếu anh yêu thương, dành tình cảm cho em thật lòng...

...Em hứa...

...Sẽ rất ngoan và quên hết đi những điều tiêu cực mà mình thường hay nghĩ đến...
...Sẽ lo lắng cho mẹ và dành cho gia đình nhiều yêu thương thật nhiều
...Sẽ làm việc thật tốt...
...Sẽ từ bỏ dần những thói hư tật xấu...

Và hứa sẽ sống sao để anh ngày cành thương yêu em nhiều hơn nữa

Ừ...Nếu anh không phải là một giấc mơ : )

[ Viết khi đang nghe một bài nhạc tiếng Nhật và đọc thấy những dòng chữ: "Nếu Em Không Phải Một Gíâc Mơ" ]

Chữ ký của MXN

Tài sản của MXN
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02981 seconds with 14 queries