Xem bài viết
Cũ 23-07-2007   #49
Ảnh thế thân của MXN
MXN
Chưa kích hoạt
Gia nhập: 28-10-2003
Điểm: 111
L$B: 46.254
MXN đang offline

Wink Family's blog ~^O^~

Tình hình là tớ đang chuẩn bị làm một cái blog cho ba chị em bé bỏng xinh đẹp, thông minh nhà tớ [ nói hơi quá lên tí nhưng đó là...sự thật ]

Dạo này blog nổi tiếng dữ quá, đến cả người ít quan tâm đến net như chị Phương tớ cũng đu' đởn thấy người ta làm nhiều quá nên bây giờ cũng muốn làm theo . Minh thì dùng blog cho sự nghiệp học hành ở trường đại học Mít mủ hầm hố, đầy danh tiếng ...và anh rể xinh trai, nam tính nhà tớ sử dụng nó vào công việc IT của mình !

Ai cũng hỏi tớ - tớ ngại nhắm...nhưng tớ cũng cực vui vì mình có đủ kiến thức về blog để giúp những người thân yêu trong gia đình mình !

Tớ yêu blog !

...Có nó, bạn bè nhiều lên và quan tâm đến tớ hơn !

Và mai này nó sẽ làm cho ba chị em tớ xích lại thật gần nhau . Chị Phương tớ ở Trung Quốc cũng đỡ buồn hơn nữa, dạo này chị giúp tớ nhiều và đã quên dần những xích mích nhỏ của mấy chuyện cũ !

Tớ sẽ làm cho cái blog ấy thật xinh xắn, thật ấm cúng, thật gần gũi

Tớ sẽ up hình, videoclip về những thành viên trong gia đình tớ

Tớ sẽ chăm sóc cho nó thật kĩ lưỡng, kể từng câu chuyện nhỏ về Minh Hoàng, về Huy Khánh

Vậy nhé...hy vọng hai người chị tớ sẽ quan tâm và yêu mến nó thật nhiều y như là tớ !

[ Mà dạo này tùm lum chuyện quá, vừa muốn chơi boom cùng pạn Vũ, vừa muốn làm blog, up hình, vừa muốn chat với ku Phương nữa ]

...Nhăm...nhăm...nhăm...tớ iu gia đình, iu bạn bè và tớ iu...cuộc sống toàn những điều dễ thương của tớ !

Chữ ký của MXN

Tài sản của MXN
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,03173 seconds with 15 queries