Xem bài viết
Cũ 26-05-2007   #113
Ảnh thế thân của Trúc Cơ
Trúc Cơ
Chưa kích hoạt
Tình Trường Phu Nhân
Gia nhập: 21-11-2005
Điểm: 1108
L$B: 248.444
Tâm trạng:
Trúc Cơ đang offline

Thế rồi cũng lại tan hợp, hợp tan...Căn phòng ngày trước đã từng có ba người bây giờ chỉ còn một mình em. Tôi và N ra đi như thế chắc chắn làm em tổn thương, nhưng em cũng biết rằng cuộc đời sinh viên nó là như thế, mấy ai chỉ ở một nơi. Mà tôi với N lại là những con người sống tự do và thoải mái.
Tôi và N đi rồi em đừng buồn. Từ khi ba chúng ta ở với nhau chúng tôi có thêm một đứa em để kưng chiều và để đánh nhau hay trút những cơn giận dữ vô cớ. Không biết từ khi nào em đã trở nên quan trọng đối với chúng tôi? Chúng tôi vẫn yêu em như ngày nào, chỉ là tạm rời xa em để cho em tập trung ôn thi. Cũng không quá xam nếu không muốn nói là gần, để em có thể sang chơi với chúng tôi thường xuyên. Em nhỉ?
.................................................. .............................
Chuyển đến nhà mới rồi, cảm giác như lấu lắm mới về ngôi nhà cũ thân quen. Vẫn kiểu cách sống như thế thấy gần gũi quá. Vậy là một cuộc sống mới lại bắt đầu từ những chia ly. Không biết sau này ba chúng ta sẽ như thế nào, but...vẫn là chị em rất rất thân, phải không hai em yêu?

Tài sản của Trúc Cơ
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02798 seconds with 15 queries