Xem bài viết
Cũ 15-05-2007   #105
Ảnh thế thân của Trúc Cơ
Trúc Cơ
Chưa kích hoạt
Tình Trường Phu Nhân
Gia nhập: 21-11-2005
Điểm: 1108
L$B: 248.649
Tâm trạng:
Trúc Cơ đang offline

Hôm qua gặp anh bất ngờ, vui không chịu được. Em không nghĩ anh lại có time rảnh rỗi như thế ^^. Hôm qua anh nói những điều không coá cánh nhưng nó lại có thể bay lên cao. Anh đừng rót vào tai em những lời có cánh, em không phải là đứa con gái thích nghe những điều như thế, anh cũng biết như thế mà, hehe, em thích những gì giản đơn và sâu sắc. Điều mà em thấy hay là cho dù trong một ngày anh có nói với em hàng chục lần rằng "anh yêu em" đi chăng nữa, thì em cũng không hề cảm thấy nhàm chán. Em biết anh rất experient trong cái này mà...Có thể cũng vì thế mà em...lo. Phải nói rằng anh rất hiểu em, những gì em nghĩ hầu như không thể qua nổi ánh mắt anh. Anh nói rằng anh yêu em vì "Ở bên em anh tìm thấy sự bình yên", anh cảm thấy tĩnh lặng và được chở che. Em hình dung ra một ngày, khi đó anh không còn thấy bình yên mỗi khi bên em nữa, thì sao nhỉ? Thời gian làm thay đổi con người, em và anh cũng sẽ đều thay đổi, những lo lắng của em không phải là không có căn cứ phải không anh? But em tin anh, tin rằng anh và em đã không hề sai và không hối tiếc khi chọn nhau.

Anh này, em viết vì em muốn thế, chứ không phải vì...

Mọi thứ em viết đều là những gì em nghĩ, và là những gì em chưa nói ra và có thể không dám nói ra.

Bài này có lẽ anh nghe rồi, but nghe lại nhé. Em thích đoạn rap...

Anh nhớ em nhiều Ưng Đại Vệ & LK

P/S: Ước gì những lúc trời mưa có anh vội đến bên em và ôm em vào lòng để anh thấy được rằng ở bên anh em cũng có cảm giác bình yên vô cùng...

Trích dẫn:
Nguyên văn gởi bởi Bose Xem bài viết
Hãy yêu như chưa yêu lần nào .
Chán đàn bà thật .Phát ngán .
Em còn bé lắm nhưng em yêu rất điên cuồng .
Sao mà ngán hả anh?
Em thì em nghĩ rằng em yêu quá điên cuồng nên đến khi nhận ra rằng em cho đi quá nhiều thì em mới biết em chẳng cần phải làm như thế. Em còn gà lắm phải không anh?

Tài sản của Trúc Cơ
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,03081 seconds with 15 queries