Xem bài viết
Cũ 30-04-2007   #100
Ảnh thế thân của Trúc Cơ
Trúc Cơ
Chưa kích hoạt
Tình Trường Phu Nhân
Gia nhập: 21-11-2005
Điểm: 1108
L$B: 248.500
Tâm trạng:
Trúc Cơ đang offline

Hôm nay là 30/4, một ngày khá đẹp trời nhưng trời không thương chúng ta , những plan đã không thể thực hịên được. Em hơi bùn nhưng mà đó là việc cấp thiết anh phải làm,hơn nữa chúng ta còn nhiều thời gian...Đêm qua em mệt quá nên không thức đợi mess của anh được, tay vẫn cầm cái M mà lúc nó rung báo mess thì em lại chẳng cảm thấy gì cả. Không phải mãi đến sáng em mới đọc mess của anh đâu.Chính xác là 2h30' em đã đọc rồi. Tự nhiên tỉnh giấc vì em vẫn đinh ninh là vẫn còn một việc chưa làm xong. Em đọc xong cứ tưởng là sáng rồi, hoá ra mới 2 rưỡi, cười như một kon điên, nhưng chẳng biết có ai nghe thấy không, vì em vẫn đủ tỉnh táo để nhận ra đó là buổi đêm. Em cũng đoán là anh không ngủ được. Thế mà em nằm vào giường cái là ngủ ngay Đau quá!

Anh đừng áy náy vì lời hứa, em hiểu anh là con người như thế nào mà. Em sẽ đợi hai tháng nữa. Có lẽ hè này em ở HP luôn, bắt đền anh đèo em đi chơi, tầm thi ĐH xong là anh rỗi rồi còn gì nữa, hehehe. Lúc đó anh không phải đi dạy nữa, mình sẽ có nhiều time hơn. Anh làm gì thì làm, đừng có lười ăn và làm quá nhiều, nhớ giữ gìn health anh nhé. Có thể ngày mai em lên sẽ không gặp được anh...

Tài sản của Trúc Cơ
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02824 seconds with 15 queries