Xem bài viết
Cũ 27-04-2007   #70
Ảnh thế thân của Con Hủi
Con Hủi
-=[ Tiên Phong Đầu Lĩnh ]=-
Kiếp Nghèo Ôm Hận
Gia nhập: 07-06-2004
Điểm: 481
L$B: 7.622.373
Tâm trạng:
Con Hủi đang offline

Ngày nao đôi ta bên nhau
bao mộng ước tương lai mai sau
giờ em lang thang nơi đâu
có còn nhơ khi ta bên nhau

Xắp tới 30/4 rồi em nhỉ. Những ngày ấy chắc em được nghỉ em xẽ về HP phải không? Mấy hôm đó ở công ty anh cũng được nghĩ. Mọi người ở chỗ anh làm đã nên kế hoạch đi chơi từ hôm nay rồi em ah. Còn anh, anh chẳng biết đi đâu và làm gì cả. Anh vẫn chờ đợi, chờ đợi 1 lời mời "30/4 này anh nên chỗ em chơi nhé, khi nên đến bến xe anh điện cho em ra đón" Anh biết xẽ chẳng bao giờ anh nhận được những lời nói đó từ em nữa nhưng không hiểu sao...
Có lẽ anh là một kẻ ngoan cố và hiếu thắng, anh ko chịu chấp nhận thất bại. Và nhất là người chiến thắng đó lại là em. Anh đã không tin vào một sự thật, một sự thật là chúng ta đã mãi mãi mất nhau rồi. Vì sao hả em...? Tình cảm của anh dành cho em lắm lúc anh không biết là thật hay là mơ nữa. Anh nhớ em, anh muốn được gặp em nhưng anh lại không có đủ can đảm để chạy đến bên em, ngay cả khi anh biết được em đang ở nhà, đang ở rất gần anh vậy đó. Đã hai năm trôi qua rồi em nhỉ, thế mà trong lòng anh vẫn luôn mang hình bóng của em. Anh vẫn không quên được ánh mắt nụ cười và hình dáng khuôn mặt em. Mặc dù anh biết em đã quên anh, quên anh lâu rồi. Đối với em anh chỉ là một trong nhiều người đã bước vào và bước ra trong cuộc đời em mà thôi. Thế mà hình bóng em càng ngày càng khắc sâu vào tâm tri anh.
Nhưng dù sao đi nữa thì anh, anh vẫn luôn luôn coi em là một người vợ một người yêu, một người bạn. Anh luôn cầu chúc cho em hạnh phúc bên người ấy.
" Người ra đi vì anh đã mang lầm lỡ. Hay tại vì anh đây quá nghèo. Chẳng thể trao về em như lòng em luôn ước mơ giấc mơ giàu sang"

Tình anh yêu không gian dối
sao giờ anh vẫn đơn côi
dòng lệ anh tuôn rơi mặn mà đắng môi
vì ngày xưa bên nhau lòng không bối rối

Chữ ký của Con Hủi
Nụ tầm xuân nở ra xanh biếc
Em có chồng rồi, anh tiếc lắm thay...

Tài sản của Con Hủi
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,03000 seconds with 15 queries