Xem bài viết
Cũ 02-01-2007   #80
Ảnh thế thân của Trúc Cơ
Trúc Cơ
Chưa kích hoạt
Tình Trường Phu Nhân
Gia nhập: 21-11-2005
Điểm: 1108
L$B: 248.631
Tâm trạng:
Trúc Cơ đang offline

NK cho một ngày gần cuối năm!

29/12/2006
Hôm qua và hôm nay thật là xui xẻo, đen thế không biết, cái gì cũng dở dang, chẳng việc gì nên thân cả Chán nhỉ, tự nhiên muốn đâm đầu vào...chăn mà die quá thôi.
Sáng nay phone cho ox, thấy vui vui, một cảm giác rất khác lạ, hihihi. Ox cũng đi chợ nấu cơm, còn mình thì...ghét ăn cơm Thế đấy! Ox có biết là chỉ cần nghe thấy giọng của anh thôi là con tim em nó đã muốn nhảy tưng tưng lên rồi, nói chi là gặp nữa...
Không biết ox có nhớ mình nhiều không? Sao làm gì mình cũng chỉ nghĩ đến một người thôi nhỉ? Chắc chít mất, ngại quá :”>

Mai thi rồi, chưa học được gì mấy, nói chung là tất cả sẽ ổn thôi, mình cũng không quá mất tự tin mà...Còn những ba môn nữa...

Mấy hôm nay không onl vì dư âm của trận động đất làm cho mạng bị điên...Nhớ mọi người, nhớ keyboard, nhớ LSB mà không viết NK được đành phải vít vào word rùi mang lên post sau, hix. Giờ mà mạng die luôn thì chắc là không thể sống nổi mất Nó thành một phần của mình rồi, không thể bỏ được. Không có nó làm sao mình có thể nói chuyện với ox đây, huhuhu. Chán nhỉ, thêm một ngày chán nữa...Thôi vào học bài thôi, mai thi rồi, cô lên nào, LSHTKT là một môn chết tiệt, dài như ma, chán hẳn, chẳng muốn học nó tẹo nào.

Mong ngày mai sẽ có thêm nhiều điều may mắn đến cho mọi người, những người mà tôi yêu thương...

Tài sản của Trúc Cơ
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02830 seconds with 15 queries