Xem bài viết
Cũ 14-11-2006   #41
Ảnh thế thân của kiếp nghèo ôm hận
kiếp nghèo ôm hận
-=[ Lâu La ]=-
Gia nhập: 14-08-2004
Điểm: 35
L$B: 2.991
kiếp nghèo ôm hận đang offline

Nghe hồn mình trong hơi thở của đêm
lòng buồn lắm anh nghĩ về hạnh phúc
những gì đã qua, những điều được mất
đời vẫn thế thôi chẳng được hết bao giờ

Hôm nay ra mạng tự nhiên gặp Dương, Dương nói "hôm qua Hòa nó về đấy gặp nó chưa" Không hiểu sao khi nghe thấy vậy anh cảm thấy run run. Anh không muốn gặp em, mà nếu muốn cũng không được. Nhưng có lẽ đó là những cảm giác mà thi thoang anh vẫn gặp. Nhiều lúc chỉ cần một câu nói, hay một cảnh vật, cảm xúc ấy cũng ùa về vây chặt lấy anh. Lâu qua không thấy em gửi tin cho anh, không biết bây giờ cuộc sống của em thế nào nhỉ. Anh chỉ mong rằng một tháng em gửi tin nhắn cho anh một lần thôi, thế mà cái mong muốn ấy chẳng bao giờ có được. Gần một năm rồi nhỉ, nhanh quá phải không em. Một năm qua anh vẫn vậy, anh chẳng làm được gì cho mình cũng như những người thân cả. Còn em thì chắc khác anh nhiều lắm phải không. Có nhiều thay đổi trong cuộc sông của em. Anh mong những thay đổi đó xẽ đem lại cho em hạnh phúc. Mà có lẽ những mơ ước của em cũng xắp thành hiện thực rồi còn gì. Em đã có một công việc ổn định chỉ cần có thêm cái hộ khâu của Hà Thành trong tay nữa thôi phải không? Anh chúc cho mơ ước đó của em xẽ mau chóng thành hiện thực.

hp14/11/06

Chữ ký của kiếp nghèo ôm hận
Hoa Oải Hương trêu đùa Sen cốm
Cúc chẳng vàng vì thiếu sương Thu

Tôi chính là người làm cho em khóc...Người làm cho em cười lại không phải là tôi

Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02861 seconds with 15 queries