Xem bài viết
Cũ 26-10-2006   #33
Ảnh thế thân của Con Hủi
Con Hủi
-=[ Tiên Phong Đầu Lĩnh ]=-
Kiếp Nghèo Ôm Hận
Gia nhập: 07-06-2004
Điểm: 481
L$B: 7.622.252
Tâm trạng:
Con Hủi đang offline

Những câu hỏi không có lời đáp

Đã bao lâu rồi kề từ khi chia tay chung ta không gặp nhau hả em. Anh chẳng nhớ nữa, anh đã đếm qua nhiều và đến bây giờ anh chẳng muốn đếm nữa. Đã bao nhiêu lầu từ cái ngày định mệnh ấy... Đã bao lâu từ lần đâu tiên anh cầm tay em, đã bao nhiêu lâu từ những ngày em nói dối bố mẹ để được đi chơi với anh. Bao lâu từ ngày đầu tiên được vuốt tóc em, được hôn nên má em... Anh xẽ không đếm nữa, đếm được gì hả em, đếm nhiều cũng vô ích vì anh đã mãi mãi mất em rồi. Từ khi xa em cho đến bây giờ tình yêu trong anh không mất hẳn nó cứ âm ỉ cháy đến tận bây giờ và xẽ còn mãi cho đến mai sau. Anh vẫn biết anh làm như vậy xẽ chẳng được gì ngoài những lỗi đau.
Những ngày đầu tiên bên em anh thương hay hát, mặc dù anh hát không hay, nếu không muốn nói là rất dở. Anh biết điều đó, nhưng anh vẫn mong rằng em xẽ nghe nó và hiều được rằng trong nhưng lời anh hát là những cảm xúc trong trai tim nóng bỏng của anh khi được yêu em... Biết nói gì nữa nhỉ, thật sự bây giờ trong anh có nhiều cảm xúc quá.
Anh viết ra những điều này không mong em đọc được, cũng chẳng mong một lời thông cảm của bất cứ ai, mà chỉ là vơi đi bớt những cảm xúc đã biến thành lời đầy ắp trong trái tim anh. Và anh chỉ mong 1 điều là nếu em hạnh phúc thì khỏi cần nhớ đến anh, nhưng nếu em gặp 1 điều gì ấm ức, đau khổ, lo âu, hãy nhớ đến anh, một người con trai đã từng mang lại cho em cảm giác hạnh phúc.

HP 26/10/06

Chữ ký của Con Hủi
Nụ tầm xuân nở ra xanh biếc
Em có chồng rồi, anh tiếc lắm thay...

Tài sản của Con Hủi
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02869 seconds with 15 queries