Xem bài viết
Cũ 29-08-2006   #15
Ảnh thế thân của kiếp nghèo ôm hận
kiếp nghèo ôm hận
-=[ Lâu La ]=-
Gia nhập: 14-08-2004
Điểm: 35
L$B: 2.994
kiếp nghèo ôm hận đang offline

Gửi Hòa!

Chao em anh rất vui khi nhân được tin nhắn của em . Thật sự là rất vui. Em đừng suy nghĩ gì nhiều nha, em hãy nghĩ mọi viêc thật đơn giản có được ko. Anh thật sự mong muốn rằng khi anh điện nên cho em, em thật sự bình tính để nói chuyện với anh như những người bạn.Em hiêu ko Hòa.Anh chỉ muốn chúng ta xẽ gặp nhau một lần nữa để nói chuyện, chỉ có như thế thì sau này khi ra đượng gặp nhau chúng ta xẽ chào nhau như những người bạn.

Ah tiện cho anh hỏi, Anh ấy có tốt với em ko? Ở bên cạnh anh ấy em có hanh phúc ko. HIhihihi anh "ngốc nhỉ" biết thứa câu trả lời xẽ là "" thế mà vẫn hỏi. Nhưng thật sự anh vẫn muốn chính em nói nên điều đó.Anh luôn chúc em hạnh phúc.
Em ah nghe anh nói nè em nên bảo anh ấy rẫn về nhà bố mẹ anh ấy chơi càng nhiều càng tốt, em hiểu ko.Mà em cũng nên xác định đi là vừa rồi, bây giờ cũng có việc làm rồi, lấy chông đi thôi, chỉ khi có gia đình thì cuộc sống mới ổn định được.Em đi lấy chồng đi để anh còn lấy vợ chứ hihihihihi. Chỉ khi nào em lấy chồng và anh nhỉn thấy em thật sự hạnh phúc thì khi đó anh mới lấy vợ, mà ko biết có ai chịu lấy anh ko nữa cơ.Thôi anh nói đùa đây em đưng suy nghĩ gì nhé.Anh chúc em luôn Hạnh Phúc, anh cảm ơn em vì tất cả những gì em đã làm cho anh. Có lẽ cám ơn cũng là ko đủ phải ko em, nhưng anh chẳng có gì để cho em ngoài lời cảm ơn cả.
Nếu trong cuộc sống của em có gì khó khăn thì đừng quên điện cho anh, anh xẽ cố gắng hết sức để giúp em, cho dù anh ko làm được anh cũng xẽ tìm mọi cách để giúp em, em hiểu anh chứ
Thi thoảng em cho anh điên nên thăm em nhé, anh ko điện nhiều đâu thật đấy, một năm anh hứa là chỉ điển cho em vài ba lần thôi. Khi anh điện nên đứng có ko nghe máy như những lần trước nhé.
Thôi anh chào em ! Cô bạn gái thân nhất của anh,hãy cho anh được goi em như thế và hãy đừng giận anh em nhé. Hãy tha lỗi cho anh về tất cả những gì anh đã làm không phải với em.
Một lần nữa anh chúc em hạnh phúc,thật sự là anh rất mong em hạnh phúc

Chữ ký của kiếp nghèo ôm hận
Hoa Oải Hương trêu đùa Sen cốm
Cúc chẳng vàng vì thiếu sương Thu

Tôi chính là người làm cho em khóc...Người làm cho em cười lại không phải là tôi

Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,03081 seconds with 15 queries