Xem bài viết
Cũ 23-08-2006   #9
Ảnh thế thân của Con Hủi
Con Hủi
-=[ Tiên Phong Đầu Lĩnh ]=-
Kiếp Nghèo Ôm Hận
Gia nhập: 07-06-2004
Điểm: 481
L$B: 7.622.370
Tâm trạng:
Con Hủi đang offline

Mình thật là ngu ngốc, mình cứ nghĩ rằng nhớ thì nói là nhớ yêu thì nói là yêu đơn giản vậy thôi. NHưng thật sự không ngờ hôm qua nói chuyện với đứa bạn cùng lớp. Minh kể cho nó nghe suy nghĩ của mình thì nó lại nói là..... Thật sự mình không ngơ sự việc lại có thể xảy ra như thế.
Trích dẫn:
Nguyên văn gởi bởi Bạn
Chú mày đã nghĩ kỹ chưa vậy, đa gần một năm nay chú mày không có liên lạc gì với nó. Mà sao không phải lúc nào lại đúng lúc này, lúc mà nó đang kiếm ra tiền công việc ổn đình có nhiều người theo đuổi. Còn anh em mình thì sao, mày nhìn lại đi chẳng có gì cả ngoài tấm bằng trung cấp kế toán có cho cũng không ai thèm lấy. Liệu khi ra trương đi làm được bao nhiêu tiền một tháng đây. Theo tao nghĩ mày muốn quay lại với nó cũng không có gì sai cả. Nhưng phải đúng lúc, lúc nó đang cần giúp đỡ hoặc là mày phài cò tiến có nhiều hơn nó. Nó có xe mình có xe đẹp hơn, nó có di động mình cũng có D Đ đẹp hơn thì khi đó mày quay lại vơi nó anh không nói gì cả. Nhưng bậy giờ thì sao mày đã nghĩ đến điều đó chưa. Bọn cón gài chúng nó nghĩ nhiều hơn anh em mình, bây giờ anh nói có thể chú giận anh nhưng vì là anh em với nhau anh vẫn phải nói. " anh dám khẳng định rằng bậy giờ cái Hòa nó đáng nghĩ là chú quay lại với nó chỉ vì tiền, vì tiền chu hiểu không. Trong đầu nó luôn có câu hỏi tại sao, tại sao trong lúc mình khó khăn nhất, trong lúc mình cần anh nhất thì anh lại ra đi bỏ mặc mình. Nhưng bậy giờ khi mình đã dần quên đi anh thì anh lại quay lại, tại sao tại sao vậy" Nhưng dù sao đi nữ suy nghĩ của anh cũng vẫn là suy nghĩ vậy thôi con mọi việc ra sao thì tùy ở chú. Chuyện hp của cả đời người anh mong chú suy nghĩ cho kỹ để sau này đừng ân hận. Thôi thì anh chẳng biết nói gì hơn là chúc chú hp
Nhưng nó nói cũng đúng chẳng có gì sai cả, thật sự lúc này đây mình chẳng biết làm gì cả, cũng chẳng biết nên làm gì nữa. Nếu có ai đó đọc được nhưng dòng chữ này thì tôi rất mong bạn xẽ nói cho tôi biết tôi nên làm gì. Tôi đang rất cần những lời nói của những người ngoài cuộc chứ còn tôi tôi không biết mình nên làm gì cả

Chữ ký của Con Hủi
Nụ tầm xuân nở ra xanh biếc
Em có chồng rồi, anh tiếc lắm thay...

Tài sản của Con Hủi
Trả lời kèm theo trích dẫn
Thành viên sau đã gửi lời cám ơn đến Con Hủi vì bài viết hữu ích này:
j2hoaivi (21-10-2010)

Page generated in 0,03034 seconds with 15 queries