Xem bài viết
Cũ 22-08-2006   #42
Ảnh thế thân của Cún con của anh
Cún con của anh
-=[ Lâu La ]=-
Gia nhập: 21-08-2006
Điểm: 1
L$B: 6.953
Tâm trạng:
Cún con của anh đang offline

Một ngày diễn ra quá nhanh.
Sáng dậy muộn Tại đêm qua đi ngủ em không thèm để chuông, thế mới đau chứ Gần 7h mới dậy, vội vàng chẳng kịp ăn gì cả, báo hại đến trưa đói kinh khủng...
Giờ học hết cũng là lúc em thở phào nhẹ nhõm, chạy ngay ra cantin mua cái bánh bao, hix, phải xực hai chú mới no anh ạ
Ăn xong đạp xe một mạch đến 30 Trung Liệt mua hồ sơ hộ thằng bạn, ông bảo vệ đẹp giai cười như hoa bảo một câu tàn nhẫn : " Hai giờ chị quay lại nhé, bây giờ người ta nghỉ trưa hết rồi chị ạ"~~> Quá phũ phàng
Lại lóc cóc về nhà bác ở gần đó, bị bác chửi cho mấy câu vì cái tội không thèm vác mặt sang bác chơi bao giờ Hehe, em làm một giấc đến 2h dậy đi đến mua HS rùi gửi về HP, lúc xong xuôi hết rồi mới nhớ ra là quên cái đồng hồ ở nhà bác, lại quay lại, bó chiếu, mệt không tả được, nhưng vui lắm anh ạ, nghĩ đến mặt thằng bạn vui là em cũng vui luôn...
Lúc về em cũng đi qua chỗ anh làm, nhưng seo chẳng nhìn thấy biển hiệu chi rứa, chắc là ở trong ngõ nên khuất. Sau đó lại còn bị nhầm đường nữa anh ạ. Đường LVL lại cứ tưởng là TDH, thế là mua đường một đoạn, đau quá...
Viết NK mà đói quá anh ơi , nhớ anh nữa, anh đang làm gì nhỉ?
Hôm nọ em đã bảo anh rồi, anh đừng làm gì dại dột mà...Đôi khi ta không cần phải quan tâm đến những điều không đáng quan tâm đâu anh...
Thế nhé anh yêu, chúc anh vui vẻ...

Yêu anh nhiều

Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02907 seconds with 15 queries