Xem bài viết
Cũ 16-08-2006   #38
Ảnh thế thân của Trúc Cơ
Trúc Cơ
Chưa kích hoạt
Tình Trường Phu Nhân
Gia nhập: 21-11-2005
Điểm: 1108
L$B: 248.677
Tâm trạng:
Trúc Cơ đang offline

Những tưởng tất cả đã qua, đã không còn là những gì làm cho mình và người khác phải bận tâm nữa, mình cũng đã cố quên, nhưng sao mình không làm nổi thế này?

Anh quên em chưa hả anh? Em rất muốn hỏi anh câu ấy...Giá như mà anh quên thật rồi thì em chẳng còn lí do nào để cố níu giữ nữa, đằng này...Hôm nay em đã thấy anh gọi em là "My love", đó là những gì anh muốn nói hay chỉ là trùng hợp cũng không quan trọng, em vẫn cảm động và hạnh phúc như những lần anh ôm em vào lòng thật chặt. Anh đã từng bảo em rằng :
"em hãy nhớ lại những lúc anh ôm em vào lòng và sẽ hiểu được tình càm anh dành cho em như thế nào."
Bây giờ em chẳng có một chút nào hy vọng gì nữa về chuyện của anh em mình, em không còn nghĩ có thể một ngày nào đó anh sẽ đến nữa, vì em đã chờ đợi quá nhiều và cũng hụt hẫng quá nhiều, điều này anh hiểu em nhất đúng không anh?

Em biết anh sợ em buồn, sợ làm tổn thương em. Em hiểu chứ, và em ước gì anh đừng quá tốt và lo lắng cho em nhiều như thế anh ạ, thà anh cứ làm em đau, thà anh cứ làm theo những gì trái tim anh mách bảo, thì em sẽ chỉ đau một lần thôi...chứ không như bây giờ em không thể nào bỏ khỏi đầu óc hình bóng của một người...Em tự cho rằng em đã quên được anh bằng cách vùi đầu vào những thứ khác, nhưng tất cả cũng chỉ là một con số zero, chẳng có gì thay đổi ngoại trừ bề ngoài vui vẻ của em. Em vẫn cười, vẫn vui vẻ với mọi người, chỉ có màn đêm là được biết đến những giọt nước mắt của em, như thế là công bằng anh nhỉ...?

Dù có chuyện gì xảy ra đi nữa, em xin anh đừng bao giờ xóa đi chữ "My love" khi nghĩ về em anh nhé...Em vẫn mãi là cún con của anh,
my love!

Tài sản của Trúc Cơ
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02946 seconds with 15 queries