Xem bài viết
Cũ 03-08-2006   #5
Ảnh thế thân của Con Hủi
Con Hủi
-=[ Tiên Phong Đầu Lĩnh ]=-
Kiếp Nghèo Ôm Hận
Gia nhập: 07-06-2004
Điểm: 481
L$B: 7.622.370
Tâm trạng:
Con Hủi đang offline

ngày 3/8/06
Hôm nay không biết em có nên mạng không vậy ? Ở hp bậy giờ đang có mưa, mà lúc này mới là 2h30 anh sợ rằng trên đó cũng mưa em xẽ không ra mạng được mất. Luyến bảo là 3h-4h em mới ra mạng. Anh đã đợi em 2 lần đều không gặp em, nếu như hôm nay vì mưa mà em không ra mạng thi thôi anh xẽ không bao giờ hẹn em nữa. Vì ngay cả đến ông trời cũng không muốn cho chúng ta gặp nhau hay sao ấy. Nếu như thế thì thật là buồn phải không em, mà em có buồn không vậy.
17/7 âm này là sn của em rồi anh định nên đó nhưng có lẽ anh xẽ không nên thì tốt hơn. Vì thật sự anh không muốn làm em phải khó sử vì anh. Anh sợ rằng khi anh nên xẽ gặp bạn em ở đó, mà anh thì không muốn nhìn thấy người ấy. Đã bao giờ em nghĩ đến tình huống này không. Nhưng dù sao mọi chuyện đã qua rồi anh có nói gì đi nữa củng chẳng thể thay đổi được gì, thôi thì anh chúc em "luôn thành công trong mọi bước đi của mình". Còn anh anh luôn chờ em, nếu có lúc nào đó em thật sự nhớ đến anh thì hay gọi điện cho anh nhé. Anh luôn chờ điện của em có thể là 5 năm 10 năm hoặc nhiều hơn thế. Có lẽ những gì anh nói ra em cảm thấy buồn cười phải không, nhưng thời gian xẽ chứng minh những gì anh nói, hay để thời gian nói nên tất cả em ah. Trước đây cũng thế khi anh đi với thằng Đoàn ai cũng nghĩ là nó như vậy, thì anh cũng như nó. Nhưng anh không như thế và thời gian đã chứng minh điều đó đúng không em.
Chưa bao giờ anh cảm thấy buồn khi mất đi một cái gì đó, nhưng thật sự bây giờ anh không biết làm gì cả khi không có em
" Kể từ khi xa em anh đã không còn hút thuốc nữa để mỗi khi mùa đông về xẽ không còn gọn lửa hồng sưởi ấm môi anh"

Chữ ký của Con Hủi
Nụ tầm xuân nở ra xanh biếc
Em có chồng rồi, anh tiếc lắm thay...

Tài sản của Con Hủi
Trả lời kèm theo trích dẫn
Thành viên sau đã gửi lời cám ơn đến Con Hủi vì bài viết hữu ích này:
j2hoaivi (22-10-2010)

Page generated in 0,03035 seconds with 15 queries