Xem bài viết
Cũ 17-07-2006   #2
Ảnh thế thân của Con Hủi
Con Hủi
-=[ Tiên Phong Đầu Lĩnh ]=-
Kiếp Nghèo Ôm Hận
Gia nhập: 07-06-2004
Điểm: 481
L$B: 7.622.333
Tâm trạng:
Con Hủi đang offline

Hoa ơi sao rạo này không thấy Hoa nên mạng hay gửi tin nhắn cho Dũng thế. Còn Dũng thì ngày nào cũng nên mạng để đợi cô ấy, mình mong một ngày nào đó cô ấy sẽ nên mạng và gửi tin nhắn cho mình. Dù chỉ là lời hỏi thăm sức khỏe, hay là lời chúc bình thường mình đã vui lắm rồi. Hôm nay trước khi ra mạng Dũng đã đọc lại những bức thư mà cô ấy gửi cho mình, đến bây giờ mình vẫn nhơ như in nhưng lời cô ấy nói trong thư. Cô ấy nói "sẽ yêu mình mãi mãi, không bao giờ rời xa mình" thế mà tại sao trong những lúc này mình đang rất cần cô ấy thì cô ấy lại bỏ rơi mình vậy Hoa. Hoa có biết tại sao không, bạn hãy nói cho minh biết tại sao đi Hoa.
bây giờ mình đang ngồi đây nhớ đến cô ấy, và cầu mong cho cô ấy hạnh phúc,mình mong rằng những mơ ước của cô ấy xe thành hiện thực. Khi ở cạnh nhau cố ấy thường kể cho mình nghe nhưng mơ ước của cô ấy, " học xong em sẽ đi làm,làm thật nhiều tiền để xây ngôi nhà thật to,em không muôn nghèo, em rất sơ nghèo anh ah, thế còn anh ước mơ của anh là gì nói cho em nghe đi" Những lúc như thê mình thường không nòi gì, vì mơ ước của mình quá nhỏ bé, những lúc như vậy mình chỉ có một mong luốn là luôn được ở bên cạnh cô ấy thế là mình đã cảm thây hạnh phúc lắm rồi.

Chữ ký của Con Hủi
Nụ tầm xuân nở ra xanh biếc
Em có chồng rồi, anh tiếc lắm thay...

Tài sản của Con Hủi
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02823 seconds with 15 queries