Chủ đề: Bao Đồng !
Xem bài viết
Cũ 19-06-2006   #3
Ảnh thế thân của Trùm.
Trùm.
-=[ Bạch Hổ Hùng Binh ]=-
Gia nhập: 12-11-2002
Điểm: 2703
L$B: 21.726
Trùm. đang offline

mình xịt là .. đúng như kái topic .. Bao đồng hết chổ nói luôn ...
tự nhiên thấy kì kì sao á.... ! chậc ! ... mackeno zi .. hoh seo .. hơ hơ hơ ...chài ui ! đi về quê .. hoh bít ox có về không ? ....
kêu em về QB trước đi ... rùi có j anh về thẳng QB lun .... đến nơi kêu em đón .. mà hoh thì đợi tháng 8 ...
chậc ! ... nói choa anh 2 nghe .. anh 2 kêu đúng mới ghê chứ ... anh 2 cũng kì ... mà kì gì cũng hoh bít nữa...
kỉu này về nhà xin bà già ở ngoài quá .. hic hic hic .. áp sờ lực ...! kin kin ! .... còn chuyện của má anh nữa ... chài ui ... chậc mình đau đầu mún chết được .... nếu bả mà bít sdt nhà mình gọi về đó chắc tèo đời lun ... mà nghĩ lại giọng bả cũng hay ghê !..
bùn cười .... hôm qua bị ông bác quát .. sợ vãi tè ... he he he ... kinh điển thật .. thế mà hum nay mình còn mò lên net chơi nữa chứ .. mà lên net thì cóa sao đâu mà cấm mình ta !
ý ! .. hoh bít nhỏ Liên kia chừng nào thi .. dạo này cũng hoh thấy onl .... đợt trước vì chuyện kia mà mình lộn máu lên đầu .. giờ . he he seo hoh thấy bực mình vì nhỏ này ta .. lại thấy nhỏ vui vui nữa mới ghê chứ .. chỉ ghét kái kon bạn của mình .. bà nó .....xì ... kò kưa .. đáng ghét ! .....................
ái chà .... đi về nhĩ !

Chữ ký của Trùm.
Đời ko trả catxe sao phải diễn..............

Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02798 seconds with 14 queries