Xem bài viết
Cũ 28-05-2006   #21
Ảnh thế thân của Trúc Cơ
Trúc Cơ
Chưa kích hoạt
Tình Trường Phu Nhân
Gia nhập: 21-11-2005
Điểm: 1108
L$B: 248.553
Tâm trạng:
Trúc Cơ đang offline

Hôm nay là ngày chủ nhật buồn quá nhỉ?
Ngày mai là thi triết rồi, phải cố gắng thôi, mình vốn ghét môn này mà
Mấy hôm nay bực mình với cái Mốc không chịu được! Đã biết mình đang ôn thi mà đưa cho 20 đề TA nhờ làm,lại còn giục nhanh nhanh lên nữa chứ, vô lý quá thể, chẳng lẽ mỗi mình nó biết ôn thi còn mình thì không? Chán chả buồn nói, sao mọi ngày nó hay quan tâm đến mọi người như thế mà lần này lại xử sự không ra sao cả .Tự nhiên thấy chán.Thật đúng là bản chất cũng có lúc phải thay đổi và không phải là tuyệt đối! Hehe, học được một chút triết học rồi đấy chứ Thầy Lương mà nghe thấy được thì sướng phải biết!
Đã 11 ngày rồi không gặp người ấy, nỗi nhớ dường như đã chất đầy không thể nén thêm được nữa, trong người cứ cảm thấy bực bội không yên.Hàng ngày mình vẫn cứ mong, vẫn cứ chờ đến ngày ấy, ngày được gặp người ấy mà lâu quá, sao thời gian trôi chậm thế không hiểu cho lòng ta lúc này nhỉ?Lúc cần chậm thì không chậm cho, những lúc này thì lại như rùa bò, làm mình phải khổ sở thế này! Huhu, không biết khi gặp rồi thì sẽ như thế nào nhỉ? Có lẽ không kìm nén được mất... Anh à, Nhóc vẫn đang đợi vòng tay ấy...

Tài sản của Trúc Cơ
Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,02812 seconds with 15 queries