Xem bài viết
Cũ 24-05-2006   #86
Ảnh thế thân của heybye
heybye
-=[ Lâu La ]=-
Gia nhập: 25-10-2005
Điểm: 1
L$B: 7.927
heybye đang offline

sao mấy đoạn code của mấy huynh post lên em bỏ vô JavaScript mà ko hiện lên vậy mấy huynh...mà bỏ vô html thì nó lại hiện ra....em mới tập nên ko hiểu..mong mấy huynh giúp đỡ
vd như code này..em bỏ vô java nó ko ra...
Trích dẫn:
<html><head><TITLE>Anh yeu em nhieu</TITLE> <META content="MSHTML 5.00.3502.4373" name=GENERATOR> <META content=FrontPage.Editor.Document name=ProgId> <META content=text/html;charset=UTF-8 http-equiv=content-type> <script> <!-- Begin
var flag = 1;

function t()
{
if(flag == 1) {
document.getElementById('N').style.top = "150";
document.getElementById('N').style.left = "200";
}
if(flag == 2) {
document.getElementById('N').style.top = "150";
document.getElementById('N').style.left = "400";
}
flag = flag + 1;
if(flag == 3) {
flag = 1;
}
}
function al() {
alert("Chi can nghe Em Noi ' EM YEU ANH ' la anh da rat vui , anh muon em luon nhu the , luon la nguoi yeu anh...anh chi can minh em va se chi nghe ' EM YEU ANH ' tu em thoi... ");
alert("Con anh , anh cung rat yeu em , va anh cung luon muon noi ' ANH YEU EM ' ...");
alert("hinh bong cua em se mai mai ngu tri trong trai tim nay , du co dieu gi xay ra di chang nua anh van mai mong uoc em luon o ben anh...");
alert("dieu sau cung anh muon noi cho em hieu rang . tren doi khong co gi hoan hao.cung nhu con nguoi vay , anh cung thay minh con rat kem coi.nhung anh co the thay rang anh co the dem den cho em hanh phuc...");
alert("gui nguoi toi yeu quy nhat.nhung loi noi nay anh danh cho em se ko bao gio thay doi theo thoi gian cung nhu khong gian.no se la tat ca...");
alert("yeu em mai mai ' Love You Forever ' ");
}
// End --> </SCRIPT> </head> <body leftMargin=0 topMargin=0 background=http://freewebs.com/tuoitrehalong/bggg.gif> <CENTER> <FORM><BR><BR><B><FONT color=red face="verdana, arial" size=5>Em có yêu anh
không?</FONT></B> <BR><BR><B><FONT color=red face="verdana, arial" size=2>Em
phải trả lời đấy nhé, Không trả lời coi như đã đồng ý !!!</FONT></B> <BR> <DIV id=N
style="HEIGHT: 30px; LEFT: 350px; POSITION: absolute; TOP: 150px; WIDTH: 100px"><INPUT onmouseover=t() type=button value=" No "></DIV> <DIV id=Y
style="HEIGHT: 30px; LEFT: 300px; POSITION: absolute; TOP: 150px; WIDTH: 100px"><INPUT onclick=al() type=button value=" Yes "></DIV></FORM></CENTER></body></html>

Trả lời kèm theo trích dẫn

Page generated in 0,03035 seconds with 15 queries